Hạng B2
15/8/11
184
23
18
Re:xe của bác moivaonghe đổi kiểu mắt khác độc nhất vô nhị luôn ( nếu có cái thứ 2 thì .....)

@bác khactrung: cuối tuần này về test đèn xem thế nào, còn vài món định có dịp ghé bác làm tiếp, mê quả bi gầm nhưng còn đang ngại ĐK vì sắp tới hạn lần 2 rồi. Quả đèn bác mới làm ở trên đẹp lung linhhhhhhhhhhh.

Hạng C
16/9/12
708
3
0
Re:xe của bác moivaonghe đổi kiểu mắt khác độc nhất vô nhị luôn ( nếu có cái thứ 2 thì .....)

ngầu quá

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

@kanguru: đăng kiểm chỉ kiểm tra ánh sáng của pha và cos thôi bác, đèn gầm là option theo từng loại xe nên không DK nào kiểm tra đèn gầm đâu bác ơi.

Hạng B2
15/8/11
184
23
18

moivaonghe nói:
@kanguru: đăng kiểm chỉ kiểm tra ánh sáng của pha và cos thôi bác, đèn gầm là option theo từng loại xe nên không DK nào kiểm tra đèn gầm đâu bác ơi.
Vậy còn bi cos/pha thì sao bác, hơi lo. Cảm ơn bác.

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

kanguru nói:
moivaonghe nói:
Vậy còn bi cos/pha thì sao bác, hơi lo. Cảm ơn bác.
khi em đi đăng kiểm thì thấy kiểm tra cos sau đó pha coi đủ độ sáng hay không thôi chứ k yêu cầu là halogen hay bi-xenon, xe mình làm đèn để đi cho an toàn cho mình và người giao thông xung quanh thì có gì bác phải ngại đâu. Đừng làm lóa mắt hay làm xe ngược chiều k thấy đường là được roài.
Có gì chưa đúng các bậc tiền bối bổ xung thêm ah :)

Hạng C
20/1/10
676
32
28
40

Kì này đi Cam về ko biết a trung up cái gì mới nữa đây...

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

nguoigiuxe nói:
Có gì mới nữa k kìa Tr ui

em nghe đồn là được lên chức Mồng Gà Giáo Chủ sau khi từ Cam dzìa :D

Hạng B2
27/7/11
185
12
18

Zậy là sao trời, hiểu chít liền áh
PS : nick mới nha, của cui luôn áh, đang xì pam 30 bài

Hạng D
13/8/07
1.546
4.027
113

Hèn gì đi đâu cũng gặp hết, làm luôn cái nick CWC đi, không mai em lập nick quậy tưng áh