Hạng D
6/5/04
2.811
1.917
113
Vietnam
anh có vấn đề về đọc hiểu nhỉ?

Rồi tóm lại là muốn nói gì, hay là loanh quanh rồi không dám nói cái gì. bác đã rep comment của tôi giờ lại quanh co. tôi quan tâm đếch gì đế cá nhân khác khi không dám nói cái gì chỉ vào chọc ngoáy cá nhân.

Mem này sở hữu A và ES đây. Đó là chán còn chưa muốn nói đến vận hành.

Muốn gì cứ nói, dừng làm mất thời gian. Nếu không dám nói gì, đừng quote comment của tôi. Làm người phải tử tế và dám chịu trách nhiệm về lời nói của mình chứ.

Attachments

Hạng D
13/2/09
3.368
19.223
113
Bình Dương
Rồi tóm lại là muốn nói gì, hay là loanh quanh rồi không dám nói cái gì. bác đã rep comment của tôi giờ lại quanh co. tôi quan tâm đếch gì đế cá nhân khác khi không dám nói cái gì chỉ vào chọc ngoáy cá nhân.

Mem này sở hữu A và ES đây. Đó là chán còn chưa muốn nói đến vận hành.

Muốn gì cứ nói, dừng làm mất thời gian. Nếu không dám nói gì, đừng quote comment của tôi. Làm người phải tử tế và dám chịu trách nhiệm về lời nói của mình chứ.
à, nick FB của anh là Lê Thượng Tiến đó hả...

Hạng D
5/4/15
4.070
3.512
113
Bài viết chủ yếu cung cấp thông tin để tham khảo thôi, không có chỗ nào PR quá. Các bác khắt khe quá.

Hạng B1
1/2/16
81
60
18
34
Nó có hoàn thiện nội thất ok đây bác. Mình nói về vận hành thôi. Nó thua xa Lux A full.

thì đó , là camry nâng cấp nội thất chất liệu cao cấp hơn. Xe sang duy nhất trong phân khúc dẫn động cầu trước bác nhỉ