Hạng B2
25/10/18
134
2.079
93
42
Chưa kết luận của hãng ra sao mà ae tranh thủ chọt bác vượn quá, có khi anh chủ anh dc lên đời vf9 miễn phí thì sao, đang giai đoạn tiếp thị bán hàng, thị trường ế ẩm đâu phải lúc bán bia kèm lạc, pin vài trăm nhằm gì anh vượn bác.
Gì?? Anh chủ xe làm chuột bạch vf8, có chuyện xảy ra thì lại làm chuột bạch cho vf9??? Tàn nhẫn với anh ấy quá.

Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Cháy cả chiếc xe thành than trơ khung mà bảo an toàn. Bữa nào cả họ nhà mày ở trong đó hóa thành than để coi mày còn bưng bô được nữa không.
Bác ngu mất phần chó rồi. Chắc ở nhà đi xe đạp nên nghĩ cái xe ô tô cháy trơ khung là vô lý :D
ở nhà mang xe đạp đi quanh quanh làng thôi bác ạ. Bày đặt lên mạng dạy đời mấy thằng mua ô tô làm gì cho người ta chửi cho hả bác? Bác nhục thì chẳng sao, bác phải nghĩ đến đấng sinh thành ra mình đã mất bao công sức đẻ đau cho ăn cho học mà nó lại ngu hơn cả chó. Nuôi tốn cơm tốn gạo

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác ngu mất phần chó rồi. Chắc ở nhà đi xe đạp nên nghĩ cái xe ô tô cháy trơ khung là vô lý :D
ở nhà mang xe đạp đi quanh quanh làng thôi bác ạ. Bày đặt lên mạng dạy đời mấy thằng mua ô tô làm gì cho người ta chửi cho hả bác? Bác nhục thì chẳng sao, bác phải nghĩ đến đấng sinh thành ra mình đã mất bao công sức đẻ đau cho ăn cho học mà nó lại ngu hơn cả chó. Nuôi tốn cơm tốn gạo
Đến chó còn biết một chiếc cháy trơ khung là đéo an toàn, chú mày còn ngu hơn cả chó, bò, heo. Tao cầu cho dòng họ nhà chú mày đi trong chiếc xe cháy trơ khung thành than để xem mày còn nói xe an toàn không?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
11/1/15
611
561
93
Hanoi, Vietnam
Đến chó còn biết một chiếc cháy trơ khung là đéo an toàn, chú mày còn ngu hơn cả chó, bò, heo. Tao cầu cho dòng họ nhà chú mày đi trong chiếc xe cháy trơ khung thành than để xem mày còn nói xe an toàn không?
Mẹc cháy có trơ khung k? Hay nó cháy để lại cái khung?
Chẳng có cái xe đéo nào trên đời này cháy k trơ khung hết. Ngu cũng có giới hạn thôi bác ạ, muốn chê cũng phải có tý kiến thức mới chê được.
Đừng nói là bưng bô, tầm của bác chưa đủ khả năng liếm đít cho Vinfast đâu

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mẹc cháy có trơ khung k? Hay nó cháy để lại cái khung?
Chẳng có cái xe đéo nào trên đời này cháy k trơ khung hết. Ngu cũng có giới hạn thôi bác ạ, muốn chê cũng phải có tý kiến thức mới chê được.
Đừng nói là bưng bô, tầm của bác chưa đủ khả năng liếm đít cho Vinfast đâu
Pin không nổ là quá an toàn cho một chiếc xe điện
Chỉ có ngu mới khen chiếc xe cháy trơ cả khung an toàn... Tao cầu cho cả họ nhà chú mày đi trên chiếc xe cháy trơ khung coi chú mày còn bưng bô nổi không