Tư Vấn Chia Sẻ Xe độ quá xấu...

BBB confirmed
Hạng B1
24/6/05
63
9
8
HN-HCM
RE: Xe độ quá xấu...

Nghe bác Đò quảng cáo làm người ta sập cả nhà.....thế đấy.
Em như bác Cô-Tex độ luôn quả cánh hai bên nữa, khi đi ngoài ..............đường dân chúng nổ con ngươi luôn...he..he. AE OS lúc đó thấy bác Kotex có cánh là lo mà chạy, còn chị em thì cứ............. phi ầm ầm tới bác K.:D:D:D để xem xe:D

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Vios ghẻ mà độ được như thế này là quá đạt rồi các bác ạ.

@kotex:
1. nên thay hai cái ghế trước bằng ghế thể thao màu đỏ nữa
2. Cái xe màu trắng thì cái mũi phải làm tấm tản nhiệt màu đen to tổ chảng nữa mới nổi đầu chứ
3. Gắn thêm hai cái ống xả như thế vào bên kia nữa....đảm bảo tuyệt cú mèo

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

@ hoatran : thanks ..
@ mypt : chi'nh xa'c ..

:)

Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows

Lột luôn cái Logo Toyota ra đi, gắn biểu tượng Kotex vào là thành xe xì tin ngay:D:D (giống như một chú lacetti màu trắng bữa trước em thấy cũng lột, độ tè lè luôn nhìn xa đố biết lacetti)

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

dạo này dkasịa và kotex chia chác thế nào lại quay ra cắn nhau thế nhỉ. Đương không post bài chửi nhau, lìu tìu quá / không hỉu??? [&:][&:][&:]

Last edited by a moderator:
Hạng B1
29/7/05
65
4
0

Chưa nói đến đẹp hay xấu, nhưng có bác nào có bản lĩnh độ như Kotex không? mới nghĩ tới *** đã tái cả mặt rồi Xì tin nhỉ :D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Xe bác Kotex độ đẹp đấy chứ, vấn đề là ý tưởng và giám làm ,sau đó lại đến Ai làm. cũng gian nan lắm phải kg bác Kotex.Nhưng có lẽ Bác thích lắm,chia vui với bác nhe

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

nhân xe độ.bác vios có hay thấy cái altí màu đen độ không?chơi quả pô trầm đèn phanh lồi cản trước sau hông ngầu lắm.hôm bữa thấy mà đang chở :) đi nên không chạy theo được.em đấy cũng ngang ngữa xe bác đấy:D