Tập Lái
6/7/07
20
0
1
RE: Xe "độc" VW Ghia của bác saigonvw ...

xe dep qua
Minh dang o sai gon,
Mong saigonvw tin cho minh 0903209088
Mong gap som

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Xe bác Saigonvw thật là "độc đáo",đẹp và như mới nữa.Hôm nay mới đọc topic này và nghe nói bác Saigonvw còn có cả tá xe cổ càc loại phải không?Điều đặc biệt là ở chỗ bác này chỉ sưu tầm và phát triển chứ không muốn bán đi một chiếc nào cả-Thế mới độc chứ!Thế mọi người muốn được chiêm ngưỡng chúng thì xem ở những topic nào hở các bác?

Tập Lái
9/6/07
3
0
0

Trích đoạn: tran_thuat_lai

iem ngấm thuốc thật rồi Bác Saigonvw ui ! huhuhuhuuh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cái ô tran_thuat_lai này xe gi mà chẳng ngấm. Thế con ngựa tôi cho ô mượn đâu rồi? Khi nào trả [:'(]

Hạng B2
4/12/06
239
0
16
Đồi thông hai mộ

hi:)chiều nay em mới đi Bảo lộc về lên nhà <nhà em ở Đà Lạt>gặp 1 em nhìn choáng luôn 52N 5014 đậu ngay đường 3/4 gần cây xăng kim cúc cũ.Àh 1 tiếng nhớ roài VW mà khác màu với chiếc của pác Saigonvw.
Em quay đầu xe lại nghía liền đẹp từ ngoài zô trong ;)tiếc quá ko có máy chụp hình và cũng không thấy bác chủ xe đâu hết.Dàn Inox đi từ xa mà thấy nổi lắm,em rất hân hạnh nếu có dịp làm quen với bác chủ xe.
Nếu mai xe còn ở DL em ra nghía phát nửa

Sằn em thấy topic này nên pót luôn tại xe đẹp quá chạnh lòng chịu hổng nổi.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: PRUVU

hi:)chiều nay em mới đi Bảo lộc về lên nhà <nhà em ở Đà Lạt>gặp 1 em nhìn choáng luôn 52N 5014 đậu ngay đường 3/4 gần cây xăng kim cúc cũ.Àh 1 tiếng nhớ roài VW mà khác màu với chiếc của pác Saigonvw.
Em quay đầu xe lại nghía liền đẹp từ ngoài zô trong ;)tiếc quá ko có máy chụp hình và cũng không thấy bác chủ xe đâu hết.Dàn Inox đi từ xa mà thấy nổi lắm,em rất hân hạnh nếu có dịp làm quen với bác chủ xe.
Nếu mai xe còn ở DL em ra nghía phát nửa

Sằn em thấy topic này nên pót luôn tại xe đẹp quá chạnh lòng chịu hổng nổi.

Bác này cũng có nhà ở Đà lạt nên chắc ở đấy chơi lâu đấy - Bác cứ đến chơi và ngắm thoải mái - Bác ấy cũng vui tính và hiếu khách lắm :D

Tập Lái
19/4/07
20
0
0

@ Bác Diên! em Tucum đây, bài của em bị chuyển sang box honda rồi nên sợ không cám ơn được bác nên em nhán vào đây ah cũng vì em xe này của bác cũng làm em đê mê quá nên hay vào mục này để ngắm.. và lưu thành đường link rồi nên tiện tra lời luôn ở đây.
Thật cám ơn bác Diên, đọc bài của bác cái đầu em nó mới tỉnh tỉnh ra được một chút! dạo này cứ mê mê mẩn mẩn mấy em car cổ thành ra hổng còn phân biệt gì nữa bác ah! vâng có lẽ em sẽ chờ đợi khi nào bác đồng ý chia sẻ cho một em vậy.. hihi cám ơn bác Diên nhiều nhiều.

Hạng B1
26/6/07
75
0
0

em hông mê xe cổ mà còn thèm nữa là :D