Hạng F
5/3/05
8.717
75.003
113
đây
vậy mà chả thấy chủ nào chụp hình xe mình up lên.... hay xe cho hãng "mượn" rồi

Tập Lái
14/8/10
5
0
0
Tại mình thấy có nhiều topic chê xe GLV danh cho trẻ em nên tạo 1 Topic nói nên sự thật là không nhỏ chút nào!
Mình đã sử dụng xe được 3 tháng rồi nên rất bực với các TOPIC nói sai sự thật về xe này
Hàng ghế cuối có ai cấm phụ nữ ngồi không nhỉ, pác kia ăn nói lạ quá, sự êm ái của xe mang lại là do người lái và khả năng của giảm sóc thôi pác ạ
Nếu bác lái tốt, xe tốt thì ngồi đầu hay cuối cũng như nhau thôi ạ
Em thực sự chỉ muốn chia sẻ thôi
:(

Hạng D
17/3/09
1.086
60
48
53
HCM
quankhuk9 nói:
Tại mình thấy có nhiều topic chê xe GLV danh cho trẻ em nên tạo 1 Topic nói nên sự thật là không nhỏ chút nào!
Mình đã sử dụng xe được 3 tháng rồi nên rất bực với các TOPIC nói sai sự thật về xe này
Hàng ghế cuối có ai cấm phụ nữ ngồi không nhỉ, pác kia ăn nói lạ quá, sự êm ái của xe mang lại là do người lái và khả năng của giảm sóc thôi pác ạ
Nếu bác lái tốt, xe tốt thì ngồi đầu hay cuối cũng như nhau thôi ạ
Em thực sự chỉ muốn chia sẻ thôi
:(

Bác nói đúng hết trừ phần in đậm màu xanh (kể cả bác đi Lexus GX 570 hay Merc GL 550 cũng không được bác ợ)

Tập Lái
14/8/10
5
0
0
tuanle nói:

10h đêm rồi xe em gửi ngoài bãi pác ạ!
Có gi hẹn pác mai sẽ có hình nhé, sợ thật bên forum bên này toàn sales hay sao ý, mình dân thường vào đây không hợp
Không có gì để nói nữa cả, bác tuanle nếu ở Hà Nội em đánh xe sang tận nhà pác để pác kiểm tra ạ
Em xin dừng bài tại đây và vĩnh biệt forum này
Quá chán !!!!

Hạng D
17/3/09
1.086
60
48
53
HCM
quankhuk9 nói:
tuanle nói:

10h đêm rồi xe em gửi ngoài bãi pác ạ!
Có gi hẹn pác mai sẽ có hình nhé, sợ thật bên forum bên này toàn sales hay sao ý, mình dân thường vào đây không hợp
Không có gì để nói nữa cả, bác tuanle nếu ở Hà Nội em đánh xe sang tận nhà pác để pác kiểm tra ạ
Em xin dừng bài tại đây và vĩnh biệt forum này
Quá chán !!!!

Bác mới Reg nick được vài ngày, post được vài bài, chưa nghe hết chuyện đã tự ái lên đến đầu rùi (có lẽ chưa đọc hết các topic liên quan). Diễn đàn mở mà, nói ra phải bảo vệ vấn đề của mình chứ, khi không bảo vệ được thì coi như học thêm được kiến thức mới. Bác có vài cái chưa chính xác đây này:
1. GLV là xe 5+2 mà ngồi 8 người thoải mái con gà mái thì quá vô lý (bác Derick là fan cuồng nhiệt của GLV, chiến đấu chống giặc ngoại xâm bên IN cả tháng nay cũng công nhận luôn đó)
2. Bác lái xe hay dở thế lào em chả biết nhưng thằng ngồi băng cuối được như băng đầu thì chỉ có nước vô đường đua F1 mà chạy, dưng mà phải đi xe dòng cao cấp hơn nữa cơ.

Last edited by a moderator: