Thảo Luận Chung Xe máy dầu và xăng???

Hạng B2
3/8/08
148
0
0
53
RE: Xe máy dầu và xăng???

Trích đoạn: natto

Có thể là định kiến của em sai, nhưng vẫn thích máy xăng hơn, máy dầu cứ dơ dơ, ồn ồn thế nào ấy.
ồn thì có, chứ dơ là bác sai lầm to;)

Hạng B1
22/4/08
77
2
8

may dau thi oke nhung khi qua mat thi cham qua bac oi

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Trích đoạn: quynh to

may dau thi oke nhung khi qua mat thi cham qua bac oi
Thế các bác đã thấy hay bị xe khách tốc hành qua mặt chưa?...Không chậm tí nào. Toàn xe máy dầu cả đấy.!

Hạng C
18/11/07
949
990
93

Các bác không để ý à, các xe Everest, Ranger chạy máy dầu xả khói đen kịt, kinh. Có lẽ máy dầu thích hợp cho xe tải, xe kinh doanh, xe cty. Em cứ máy xăng mà chơi.

Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa

Máy dầu thế hệ mới đã khác nhiều rồi. Lúc trước em cũng có định kiến với máy dầu, nhưng giờ phải suy nghĩ lại.
Các bác không để ý à, các xe Everest, Ranger chạy máy dầu xả khói đen kịt, kinh. Có lẽ máy dầu thích hợp cho xe tải, xe kinh doanh, xe cty. Em cứ máy xăng mà chơi.

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Theo em loại nào cũng tốt cả ,tuỳ theo mức độ chịu chi của bác chủ thớt thui .Không thể nói máy dầu tốt nếu bác chủ thớt yêu cầu mua xe cũ đời ơkìa giá lại dưới 200T ,nếu bác ấy nói Ok với chi phí 60-80k thằng mẽo thì máy dầu không có gì lăn tăn cả .Bác chủ thớt phải cho dự định mua loại xe gì đầu tư bao nhiêu xèng thì mọi người mới tư vấn được .Chứ không cãi nhau cả ngày