Hạng B2
17/12/18
151
176
45
46
Do phụ huynh bày cho á.. Chở con em đi học lấn bên kia một cách trơ trển, vượt luôn đèn đỏ.. Một cách giáo dục ngu ngốc của phụ huynh.
Em cũng là phụ huynh nhưng con em đi xe máy uống hộp sữa trên đường vẫn cầm hộp sữa về nhà bỏ thùng rác. Hôm nào dậy trễ hơi vội 1 chút tụi nhỏ nó nhắc: "ba ơi cẩn thận, rẽ trái phải nhường người đi thẳng chứ".

• Like
Reactions: urlybug
Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
tài xế xe hơi xài hàng đậu xe giữa đường, bây giờ mà test hàng trắng là dương tính , người bình thường không ai cản trở xe chở em bé lưu thông có thể trong tình trạng khẩn cấp như vậy, ở nước ngoài chỉ cần dán baby in car, mà tài xế lái xe cản trở như vậy và XX còng tay rồi

Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
Khi cái sai phổ biến và trở nên bình thường, thì người làm đúng lại trở thành kẻ lập dị trong mắt người khác. Ủng hộ anh Tí vì có những người như anh thì mới đánh thức cái gọi là nhận thức đúng sai được, cái sai mà du di miết thành bình thường là cái xã hội đó bất thường rồi.
ông Tí này xài hàng hay đang say rượu nên đậu xe giữa đường cản trở giao thông, thấy em bé sơ sinh có thể trong trường hợp khẩn cấp mà còn cản trở, Bảo đảm thử cồn hay chất kt ông tài xế se hơi dương tính người bình thường không ai ganh đua với em bé sơ sinh

Tập Lái
25/9/19
47
53
18
36
tài xế xe hơi xài hàng đậu xe giữa đường, bây giờ mà test hàng trắng là dương tính , người bình thường không ai cản trở xe chở em bé lưu thông có thể trong tình trạng khẩn cấp như vậy, ở nước ngoài chỉ cần dán baby in car, mà tài xế lái xe cản trở như vậy và XX còng tay rồi
Tay nhanh hơn não hay ông ngáo đá vại? Có phân biệt được vi phạm giao thông hay tình trạng khẩn cấp ko? Dựa vào đâu mà ông nói là có thể trong tình trạng khẩn cấp? Khẩn cấp mà dựng xe giữa đường rồi vô lề ngồi chơi tí chán rồi ra chạy hả?

Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
Tay nhanh hơn não hay ông ngáo đá vại? Có phân biệt được vi phạm giao thông hay tình trạng khẩn cấp ko? Dựa vào đâu mà ông nói là có thể trong tình trạng khẩn cấp? Khẩn cấp mà dựng xe giữa đường rồi vô lề ngồi chơi tí chán rồi ra chạy hả?
chở em bé sơ sinh là tình trạng khẩn cấp rồi, xe hơi ngáo đá không di chuyển dừng giữa đường gây cản trở giao thông các xe phía sau phải lách sang bên phải di chuyển mới là lỗi vi phạm giao thông nghiêm trọng, điều khiển xe ngáo đá và cản trở giao thông, sử dụng phương tiện nguy hiểm đối đầu với em bé sơ sinh , đe dọa tính mạng em bé sơ sinh là vi phạm luật GT rồi

Hạng B2
14/7/22
274
241
43
thấy trong clip vẫn có nhiều người lách ra chạy ngược chiều tiếp, thật là bó tay

Tập Lái
10/7/24
35
28
18
32
chở em bé sơ sinh là tình trạng khẩn cấp rồi, xe hơi ngáo đá không di chuyển dừng giữa đường gây cản trở giao thông các xe phía sau phải lách sang bên phải di chuyển mới là lỗi vi phạm giao thông nghiêm trọng, điều khiển xe ngáo đá và cản trở giao thông, sử dụng phương tiện nguy hiểm đối đầu với em bé sơ sinh , đe dọa tính mạng em bé sơ sinh là vi phạm luật GT rồi
điều mấy, luật GT năm nào?

Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
điều mấy, luật GT năm nào?
dừng phương tiện giữa đường xem tik tok hay đầu óc không tỉnh táo không thể dk giao thông đậu xe giữa ngã tư, cản trở các phương tiện trên đường gt công cộng là vi phạm luật GT, dùng xe phương tiện nguy hiểm đối đầu em bé gây nguy hiểm cho em bé, cản trở người cha đem kon đi cấp cứu thì phạm luật hoa quả , con ng lái xe hơi sẽ nhận thay cha , kết quả nhử thế nào thì hồi sau mới bít, ở các nước đe dọa tính mạng trẻ em là phạm tội HS