Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
Ngã tư nào gắn con lươn cứng đều có tình trạng này, ngày càng nặng, phải chi mấy anh công an tích cực như thổi nồng độ cồn thì hay biết mấy. Những tình huống này chả bao giờ thấy công an đâu!
mấy con lươn cứng gắn 1 đoạn ngắn, thường xe 4 bánh chen nhau hết đường, nên xe 2B không còn đường để đi, để tránh tình trạng này cần thu phí xe lưu thông giờ cao điểm cao/ lần chạy, thì sẽ hết tình trạng xe 2B phải mở đường máu để chạy chở em bé đi bệnh viện , cần xử phạt nặng xe hơi tham gia lưu thông dừng lại xem tik tok như ông tài xế này .

Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
Mấy nước đó ko có dân chủ
xe chỉ cần cảnh báo Baby in Car , là các xe khác phải nhường đường , nếu đậu cản trở gây nguy hiểm cho em bé là bị còng tay ngay

Hạng D
9/1/16
1.749
3.797
123
Sài Gòn
mấy con lươn cứng gắn 1 đoạn ngắn, thường xe 4 bánh chen nhau hết đường, nên xe 2B không còn đường để đi, để tránh tình trạng này cần thu phí xe lưu thông giờ cao điểm cao/ lần chạy, thì sẽ hết tình trạng xe 2B phải mở đường máu để chạy chở em bé đi bệnh viện , cần xử phạt nặng xe hơi tham gia lưu thông dừng lại xem tik tok như ông tài xế này .
Mọa choa mấy thằng 4 bánh chen vô bên phải để lách lên khi đèn đỏ.
Nhưng không thể đổ thừa tại vậy nên tui đi ngược chiều. Hổ báo như chú em trong clip, sao không ngon lên đậu trước đầu mấy thằng 4 bánh loi nhoi đi.
Vãi cả ý với thức!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/3/15
1.070
28.087
113
Coi lại clip thì thấy chở con rất nhỏ , chắc đi tới bệnh viện cấp cứu, thằng lái xe hơi máu lạnh còn lên đây khoe, ở Mẽo thì thằng xe hơi bị cảnh sát còng tay rồi

Bế tài xế xe hơi lên phường, chắc mới xài hàng xong mới đậu xe giữa đường gây cản trở giao thông, cản trở chở em bé đi cấp cứu , ở các nươc tài xế bị còng tay ngay

Sức suy diễn kinh dị thặc, đầu tiên là suy đoán xe máy đưa em bé đi cấp cứu, sau đó quy lỗi luôn cho TX Ô tô, đòi phạt nặng rồi còng tay luôn, biến trắng thành đen chỉ trong vòng 3 cmt, kuynh ?!!? :eek: :D
Ông này mà có chút quyền trong tay ổng suy diễn một hồi là dân đen hết đường sống ?!:p

Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
Sức suy diễn kinh dị thặc, đầu tiên là đoán chắc xe máy đưa em bé đi cấp cứu, sau đó quy lỗi luôn cho TX Ô tô, đòi phạt nặng rồi còng tay luôn, biến trắng thành đen chỉ trong vòng 3 cmt, kuynh ?!!? :eek: :D
Ông này mà có chút quyền trong tay ổng suy diễn một hồi là dân đen hết đường sống ?!:p
con người bình thường thấy em bé sơ sinh là nhường đường, chỉ tk không bình thường ảnh hưởng của chất kt mới ganh đua với em be sơ sinh, cản trở em bé sơ sinh , thông thường chở em bé sơ sinh nếu không khẩn cấp không ai lấn đường cả . Bản thân Ông khi lái xe có đậu xe giữa đường ganh đua với em bé sơ sinh không ?

Hạng D
13/3/15
1.070
28.087
113
con người bình thường thấy em bé sơ sinh là nhường đường, chỉ tk không bình thường ảnh hưởng của chất kt mới ganh đua với em be sơ sinh, cản trở em bé sơ sinh , thông thường chở em bé sơ sinh nếu không khẩn cấp không ai lấn đường cả . Bản thân Ông khi lái xe có đậu xe giữa đường ganh đua với em bé sơ sinh không ?
Lại suy diễn thành ganh đua với em bé, lại còn là em bé sơ sinh nữa, kuynh quá ?! :D :p a Tí còi đọc cmt này chắc hối hận lắm ?! :D

Hạng D
16/7/20
1.576
973
113
51
Lại suy diễn thành ganh đua với em bé, lại còn là em bé sơ sinh nữa, kuynh quá ?! :D :p a Tí còi đọc cmt này chắc hối hận lắm ?! :D
thì đeo em bé trước ngực là em bé sơ sinh , là người máu lạnh hay máu có cồn mới ganh đua với bé sơ sinh, không bình thường

Hạng D
13/3/15
1.070
28.087
113
thì đeo em bé trước ngực là em bé sơ sinh , là người máu lạnh hay máu có cồn mới ganh đua với bé sơ sinh, không bình thường
Rồi, giờ là máu có cồn rồi thành người máu lạnh luôn rồi, chỉ trong vòng 3 cmt nữa a Tí còi sẽ trở thành kẻ giết người hàng loạt ?! :D :p

• Haha
Reactions: nta139
Hạng B1
18/8/23
74
91
18
31
Coi lại clip thì thấy chở con rất nhỏ , chắc đi tới bệnh viện cấp cứu, thằng lái xe hơi máu lạnh còn lên đây khoe, ở Mẽo thì thằng xe hơi bị cảnh sát còng tay rồi
cười thế, nếu khẩn cấp đến vậy có thể la lên người dân sẵn sàng nhường đường, thậm chí nhờ csgt mở đường cho để kịp đến bệnh viện mà, đừng có lấp liếm chớ

Hạng B1
18/8/23
74
91
18
31
có cấp cứu nào rảnh tới nỗi bỏ xe máy giữa đường rồi vô lề đứng nhây và lỳ ko? 38 đúng là nói chuyện như mấy "bà tám" :eek: