Hạng F
3/10/15
9.831
12.087
113
Mẹt S còn kêu nữa, nên bác hãy an phận đi nhé. Kêu cho vui cửa vui nhà.
Merc S của bác to quá mà lại to ở cái thân mình, nên nó nặng, thắng rất là ghì xe. Phải kêu.
Chứ mấy xe cỡ nhỏ hơn thì sao lại kêu nhỉ? Kêu cho ta biết xe ông đây có thắng dữ hả ta

Hạng D
15/11/13
3.843
4.665
113
Merc S của bác to quá mà lại to ở cái thân mình, nên nó nặng, thắng rất là ghì xe. Phải kêu.
Chứ mấy xe cỡ nhỏ hơn thì sao lại kêu nhỉ? Kêu cho ta biết xe ông đây có thắng dữ hả ta
Bố thắng Mẹc. Câu chuyện muôn thuở.
nghe nói đã có dòng bố chính hãng mới fix được lỗi này, mà số lượng rất hạn chế không phải lần nào thay cũng có dòng này.

• Like
Reactions: Tuandta and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.831
12.087
113
Bố thắng Mẹc. Câu chuyện muôn thuở.
nghe nói đã có dòng bố chính hãng mới fix được lỗi này, mà số lượng rất hạn chế không phải lần nào thay cũng có dòng này.
Dòng bố chính hãng?
Nghĩa là cái bố được ráp trong xe Gò Vấp chưa phải chính hãng hả bác?
Kêu có hại gì xe hay ko nhỉ?
Nếu ko có hại thì chả sao

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Kêu là do bố thắng. Xe Đức nào mà chẳng kêu như vậy.

Hạng D
15/11/13
3.843
4.665
113
Dòng bố chính hãng?
Nghĩa là cái bố được ráp trong xe Gò Vấp chưa phải chính hãng hả bác?
Kêu có hại gì xe hay ko nhỉ?
Nếu ko có hại thì chả sao
Tức là bố của Mẹc nó có đời cũ kêu ken két và đời mới êm hơn.
Còn bố OEM thì rẻ hơn và không kêu gì hết đã có mặt trên thị trường lâu rồi.
mẹc Gò vấp thì có sản xuất được gì đâu, toàn nhập. Chắc chỉ có cái tờ giấy ghi số thứ tự xuất xưởng là made in gò vấp. Mà nghe đồn cọng chỉ này nhập TQ, giấy nhập TQ, mực in cũng từ TQ
Xe Mercedes E300 AMG 2021 thắng bị kêu rìn rìn

Hạng F
3/10/15
9.831
12.087
113
Tức là bố của Mẹc nó có đời cũ kêu ken két và đời mới êm hơn.
Còn bố OEM thì rẻ hơn và không kêu gì hết đã có mặt trên thị trường lâu rồi.
mẹc Gò vấp thì có sản xuất được gì đâu, toàn nhập. Chắc chỉ có cái tờ giấy ghi số thứ tự xuất xưởng là made in gò vấp. Mà nghe đồn cọng chỉ này nhập TQ, giấy nhập TQ, mực in cũng từ TQ
View attachment 2722629
Nghi ngờ Merc Gò Vấp từ lâu.
Nay bác đã làm sáng tỏ.
Em cầm con Merc lô đầu ra lò ở Gò Vấp mong là tốt hơn xíu so với mấy lô về sau.

• Like
Reactions: Tuandta
Tập Lái
22/2/15
38
16
10
Bệnh này là xe của lão thaco phân phối chứ riêng gì mer. Kia mazda cũng bị luôn, sáng ra là cứ két két. Đi lúc thì đỡ hơn.

chờ mòn thay bố ngoài hết kêt
Chạy cả ngày thắng vẫn kêu bt luôn bác. Với lại e cảm nhận thắng k êm mà hơi rít, kiểu như mình muốn rà thắng cho chầm chậm rồi dừng lại cho êm ái nhưng kiểu gì nó dừng cũng sẽ giật cái xe 1 phát. Chạy lâu thì biết cách đạp thắng mà thắng vẫn k ngọt.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Thiệt tình đó bác. Nhiều khi chở bạn gái đi, dừng đèn đỏ hay loay hoay nó kêu, bạn ấy hỏi "kêu gì thế anh?" là em ko biết giải thích làm sao. :D