Hạng B1
14/6/14
98
93
18
dạ hổng sao, xe bác thì bác có quyền sơn lại ah :) :) :)
Mình đàn ông thanh niên đã nói thì nói ra luôn. Có gì trao đổi chia sẻ với nhau chứ cứ ấp úng úp úp mở mở làm gì bác ;)

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Mình đàn ông thanh niên đã nói thì nói ra luôn. Có gì trao đổi chia sẻ với nhau chứ cứ ấp úng úp úp mở mở làm gì bác
đây là bài của bác, e ko thể tự tiện nói. e nói vậy ai hiểu sao thì hiểu. e ko chê không gì hết. Xe đẹp, chúc bác bán được xe

Hạng B1
14/6/14
98
93
18
đây là bài của bác, e ko thể tự tiện nói. e nói vậy ai hiểu sao thì hiểu. e ko chê không gì hết. Xe đẹp, chúc bác bán được xe
Cảm ơn bác.
Góp ý nhỏ: “Không tự tiện nói” xong “Nói ai hiểu sao thì hiểu” là một kiểu tự tiện.

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Cảm ơn bác.
Góp ý nhỏ: “Không tự tiện nói” xong “Nói ai hiểu sao thì hiểu” là một kiểu tự tiện.
sai chỗ nào ah bác. ngay từ cmt đầu tôi chỉ nói là: quan trọng là xe đã sơn lại nguyên con. chỉ nói thế rồi bác cho rằng tôi ẩn ý gì đó thì tôi mới giải thích. Tôi sai chỗ nào ah. Mà tính bác thế thì thôi, nếu sai gì tôi xin lỗi nhé. end nhé

Hạng B1
14/6/14
98
93
18
sai chỗ nào ah bác. ngay từ cmt đầu tôi chỉ nói là: quan trọng là xe đã sơn lại nguyên con. chỉ nói thế rồi bác cho rằng tôi ẩn ý gì đó thì tôi mới giải thích. Tôi sai chỗ nào ah. Mà tính bác thế thì thôi, nếu sai gì tôi xin lỗi nhé. end nhé
Ok done bác.