Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
aikido1120 nói:
Đổi mái xăng là hết à Ngoại ơi hohoho .......... Cao to trắng trẻo như Ngoại mà chạy xe mái dầu chi cho ĐEN + HÔI. Mà em thấy Ngoại cũng CAO + TO đóa. Hay là Ngoại thích tiêu chí CAO + TO + ĐEN + HÔI kakaka
TO + ĐEN + HÔI kakaka
Hic sao xe bác chạy lúc nào đã lên 80K rồi .. hic , dạo này em chẳng đi đâu xe nó mốc mất rồi .

Hạng C
7/1/10
540
1
0
Chú Bửu không phải làm gì nhiều ngoài mấy việc sau:
1. Kiểm tra lọc gió, bẩn thì thay mới
2. Dầu nhờn có bị hao không nếu hao thì coi như xecmang dầu bị mòn cần tháo máy thay mới
3. Đã thay lọc nhiên liệu lần nào chưa, nếu chưa thì phải thay ngay
4. Vòi phun bị kém nên thay mới hoặc đi xúc cho hết bẩn
Sơ sơ vài việc đó kiểm tra trước, có gì cứ alo anh nhé, nhưng phải có cafe đó hehe.
-------------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai

• Like
Reactions: namhanh13
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
PutinVn nói:
Chú Bửu không phải làm gì nhiều ngoài mấy việc sau:
1. Kiểm tra lọc gió, bẩn thì thay mới - nên thay 5000km chứ đừng tiếc nhé
2. Dầu nhờn có bị hao không nếu hao thì coi như xecmang dầu bị mòn cần tháo máy thay mới - thỉnh thoảng ngó xem có hao không , chắc ko hao rồi ( xe còn zin ho ho )
3. Đã thay lọc nhiên liệu lần nào chưa, nếu chưa thì phải thay ngay - cần gì thay ngoại lâu tự thổi
4. Vòi phun bị kém nên thay mới hoặc đi xúc cho hết bẩn -cái này đừng giải thích mệt lắm ngoại ko có biết đâu
Sơ sơ vài việc đó kiểm tra trước, có gì cứ alo anh nhé, nhưng phải có cafe đó hehe.
-------------------------------------------------
Khi nào bác Putin khám bệnh cho bác SL nhớ hú em ra nghe và thưởng thức Ca phê free nhé . Mà bác viết nhiều thế bảo Ngoại SL ra Việt Hàn khám bệnh cho nhanh .

Last edited by a moderator:
Hạng C
7/1/10
540
1
0
Ui chú đang ở Ukraina bên trời tây mà. Hú ra sao kịp.
---------------------------------------------------

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
PutinVn nói:
Ui chú đang ở Ukraina bên trời tây mà. Hú ra sao kịp.
---------------------------------------------------
Em trời Tây nhưng mà tây Xì gòn bác ơi , he he

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
thanhchoray nói:
aikido1120 nói:
Đổi mái xăng là hết à Ngoại ơi hohoho .......... Cao to trắng trẻo như Ngoại mà chạy xe mái dầu chi cho ĐEN + HÔI. Mà em thấy Ngoại cũng CAO + TO đóa. Hay là Ngoại thích tiêu chí CAO + TO + ĐEN + HÔI kakaka
:D:D
Thèng Thanhcholon này khờ, khờ hết chỗi nói!

Thèng Đô nóa nói móc là cả đám chạy xe máy dầu vừa ĐEN vùa HÔI mà còn ở đó ngoác mồm cười với vote cho noá?!

Vậy ra ở cái xóm này chỉ có Đô đệ, Gia Hy với Cu Đất là thôm thoai phải hem???:D:D:D

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
aikido1120 nói:
khoái cái này.... em ủng hộ he he

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
Santa_Lucia nói:
thanhchoray nói:
aikido1120 nói:

Thèng Đô nóa nói móc là cả đám chạy xe máy dầu vừa ĐEN vùa HÔI mà còn ở đó ngoác mồm cười với vote cho noá?!

Vậy ra ở cái xóm này chỉ có Đô đệ, Gia Hy với Cu Đất là thôm thoai phải hem???:D:D:D
BS Đô chẩn đoán bệnh xe Ngoại đúng ghê nơi

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
giahy nói:
Santa_Lucia nói:
thanhchoray nói:
aikido1120 nói:

BS Đô chẩn đoán bệnh xe Ngoại đúng ghê nơi
Kính gửi Đô đệ!
Ngoại biết chú là người năng nổ nhiệt tình và không kém phần chịu chơi. Ngoại cũng biết chú đã có một số cống hiến nhất định vì sự nghiệp phát triển của SFC nhưng cay cú vì bị...thất cử. Đồng thời Ngoại cũng biết lòng chú đang muốn...tạo phản, gây chia rẻ nội bộ bằng hành động chê bọn sử dụng xe máy dầu là vừa ĐEN vừa HÔI (Hic hic cũng may là mình TRẮNG nhưng vẫn...HÔI)...giờ đã lộ rỏ chân tướng của bọn tạo phản muốn ly khai gồm: Aikido (cầm đầu), Gia Hy (phó tướng), Cu Đất, Sờ Tí, Tét đít

Căm giận là thế nhưng Ngoại vẫn kết xài dầu DO của chú, và Ngoại còn nhớ là hum đám giỗ tía dzợ của chú, chú hứa cho Ngoại một bình đầy nhưng đến hum nai Ngoại vẫn chưa đến lấy!

Đô Đệ! Là người quân tử hãy thực hiện lời hứa trước khi tạo phản nhé!