Hạng C
27/11/07
516
1
0
RE: Xe thằng bạn mới nhập

Trích đoạn: TKM

Trích đoạn: chain

120K thì thêm 20K nữa mua BMW6 used đi cho nó oách nhé.
$120k thì thêm $5k nữa là đủ mua 335i Convertible rồi chứ cần gì thêm tới $20k nữa để đi 6-series bác :D
mỗi người có 1 sở thích chớ bác;). Nếu nói như bác thì bọn ni sản suất G37 làm chi. Riêng em, có chừng tiền cỡ đó cũng múc G37 (nếu có mui trần)

Tập Lái
10/5/07
25
0
0

theo nguồn tin riêng của e thì e này của một cậu ấm ở đà nẵng trong nay mai os dn se được chiêm ngưỡng e nó.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Em thấy G37 đẹp, nhưng nó không đậm chất của chiếc thể thao 2 cửa. Kiểu dáng của nó đậm chất của một chiếc sedan. Nếu mua G37 thì em sẽ chọn BMW 328ci. Bởi vì các lí do như sau:

328ci và G37 là 2 xe có khung giá tương đương nhau.
328ci tiết kiệm nhiên liệu hơn G37 nhưng độ nhạy cảm của chân ga cũng không phải là tệ.
328ci mang nét sang trọng của BMW nên có phần đẳng cấp hơn infiniti

Còn về thiết kế kỉ thuật của 2 xe thì em nghĩ khó có thể so sánh, phải có dịp được thử và đánh giá bởi các chuyên gia hay bởi các tay lái thành thạo và có nhiều kinh nghiệm về ô tô. Chỉ có thể nói chọn một trong 2 loại này là những quyết định sáng suốt. Sao giống như em đang tư vấn cho chính em quá, vì em cũng đang băn khoăn:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Em thấy G37 đẹp, nhưng nó không đậm chất của chiếc thể thao 2 cửa. Kiểu dáng của nó đậm chất của một chiếc sedan. Nếu mua G37 thì em sẽ chọn BMW 328ci. Bởi vì các lí do như sau:

328ci tiết kiệm nhiên liệu hơn G37 nhưng độ nhạy cảm của chân ga cũng không phải là tệ.

Còn về thiết kế kỉ thuật của 2 xe thì em nghĩ khó có thể so sánh, phải có dịp được thử và đánh giá bởi các chuyên gia hay bởi các tay lái thành thạo và có nhiều kinh nghiệm về ô tô. Chỉ có thể nói chọn một trong 2 loại này là những quyết định sáng suốt. Sao giống như em đang tư vấn cho chính em quá, vì em cũng đang băn khoăn:D

uây uây bác chain giống em, 328i convertible hơn chứ nhểy??? nhưng mà bác chain ơi, em thấy 128i convert và 328i convert sao option và trang thiết bị nội thất, máy móc giống nhau thế??? khác mỗi kiểu dáng và mui cứng thôi. chọn 1 serie convert rẻ đc 10k(giá gốc) đấy. em hỏi nữa nhé. VN mình sao ko nhập xe bên Dubai nhỉ? em thấy Bim Dubai máy nhỏ hơn(2.0, 2.5)-em nghĩ là thiết kế vậy phù hợp với địa hình Dubai thì em nghĩ ở VN mình cũng chỉ cần nhiêu đó thôi, chứ 3.0 I6 hay V6 twin turbo(335i) thì dư thừa quá. mà xe ở Dubai chắc rẻ hơn xe Mỹ chứ bác nhỉ?
em cám ơn bác chain

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.294
113

Trích đoạn: NewAdversary

$120k thì thêm $5k nữa là đủ mua 335i Convertible rồi chứ cần gì thêm tới $20k nữa để đi 6-series bác :D
mỗi người có 1 sở thích chớ bác;). Nếu nói như bác thì bọn ni sản suất G37 làm chi. Riêng em, có chừng tiền cỡ đó cũng múc G37 (nếu có mui trần)
bác ko hiểu ý em và bác Chain rồi, ý em và bác Chain $120k là chát đó bác :D

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.294
113

Trích đoạn: phongcach

Bác chủ thớt ơi, ở mẽo 41k là chơi rồi thì dân diệc lam mền là chơi nhất thế giới ý nhẩy?:D
thua Sing với Hongkong bác àh ;):D

Hạng C
27/11/07
516
1
0

Trích đoạn: NewAdversary

bác ko hiểu ý em và bác Chain rồi, ý em và bác Chain $120k là chát đó bác :D
hihihi, các bác tự nhập về em nghĩ có lẽ chưa tới 120 đâu. Nhưng mà nói chung theo nhận xét của em thì nó cũng đáng với cái giá đó. Thứ 1, em nó là con trai của 1 hãng xe sang. Thứ 2 thiệt kế nội và ngoại thất của em nó cũng rất là đẹp. Em đi xem hoài nên em bít.

Hạng C
31/8/06
848
1
0
45

hi pác Chain, khoỏe k?
Để mình giúp pác 1 tay về cái dzụ so sánh Infinity và BMW :

Xe thằng bạn mới nhập

Xe thằng bạn mới nhập

Xe thằng bạn mới nhập

Xe thằng bạn mới nhập

Rất tiếc cho Infinity G series nói chung, G37 nói riêng (em cũng rất kết em G37 này) .... có dịp em sẽ test drive em nó....xã nhà em rất mê G37 các pác ạ. Theo ý kiến cá nhân em thì body G37 ăn đức 328ci, những thứ còn lại của chiếc xe thì nghiêng về 328ci :)