Tập Lái
10/10/08
8
0
0
Em sẽ cố kiếm gạo đủ để rước 1 em Trường Giang như của bác ThichxeXHCN, nếu VN không có chắc phải kiếm ở Đại Lục rồi vượt biên về thôi:mad:[:-]Có khả quan cái chuyện vượt biên không hả các bác?

Hạng B2
2/10/07
103
0
0
em nó mới được làm xong phần nền và sơn lót được 3 ngày hôm nay, tuần tới em sẽ cho lắp điều hoà, và tiếp tục 1 số công việc khác nữa. Chắc chắn Tết Nguyên đán này em sẽ đi chở đào, quất thuê bằng em nó

Tập Lái
10/10/08
8
0
0
Xe của bác làm cẩn thận quá, em nghĩ chắc bác làm theo kiểu ''dân sự ''một tí đúng không ạ, nếu không thì em có cái này góp với này

Xe xã hội chủ nghĩa
" border="0" />

Xe xã hội chủ nghĩa
" border="0" />

à bác ơi, thế bình xăng đặt ngang phía sau hả bác, mạn phép hỏi bác vậy.

Hạng B2
2/10/07
103
0
0
Thank & to bác Insu: em mới gá tạm cụm đèn pha lên thôi ạ, em còn xi nhan và 4 đèn gầm, gương 3 chân kiểu xe tải Mỹ, đèn ốp vào trán ca bin, ống xả chĩa lên trời, bình xăng treo lưng cabin, cụm đèn hậu to giống đầu kéo, em sẽ sơn đen bóng rồi vẽ tem lửa, xe em có 3 hàng lốp sau như nguyên bản, 2 hàng lốp sau em độn spacer, em sẽ thay toàn bộ dàn lốp và lazang, xe có đủ điều hoà, âm thnah, ánh sáng, hình ảnh. Xe này em chỉ dùng cabin của Zil157 thôi ạ, còn em chụp nó lên Uaz đấy ạ, đã nối dài satxi 62cm, đuôi 10cm nữa, để có được 2 hàng lốp sau là cả 1 đống thép và thời gian đấy ạ, nói tóm lại là khoai ơi là khoai..........

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội
Chúc mừng bác đã xong phần nền. Xe bác hoành tráng quá

Nhưng có thể em chưa thấy hết phác thảo của bác nền nhìn qua ảnh thì bác hạ cản thấp và trông dày quá. Vỏ Zinl157 vê lượn khá mềm, gặp cản trước của bác hình như chưa ăn khớp lắm. Chính cái cản zin của Zil157 như ảnh của bác Insu lại khá thanh thoát, nhẹ nhàng, 4 quả đèn gầm bác vẫn có thể bắt lên cản được mà.

Em nghĩ bác đã chọn vỏ 157 vì sự mềm mại của nó thì không nên làm theo hướng cục mịch của xe đầu kéo Mỹ. Còn qua lốp, lazang, dàn đèn nóc và bản thân cái xe của bác cũng đã đủ hầm hố rồi, không cần nhấn mạnh thêm làm gì [8|]

Có thể em bị ấn tượng con 157 độ như kiểu của bác ở đoạn đầu topic này. Nhưng có thể theo ý bác, hoàn thiện xong, con của bác lại đẹp hơn cũng là điều hay ;)

Đẩy nhanh tiến độ đi bác, suốt ruột quá .

À, con Trường Giang của bác có phải có lúc để ở đối diện Melia không? Hôm nào cho em nghía với xin cốc cà phê cái

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Lưu hành của nó thế nào Bác ? Nếu tại SG thì e giám cá là không đăng ký được – còn nơi khác thì e không rành . Mong sao “đầu xuôi đuôi lọt” để mọi người đều được ngắm nhìn nó, không riêng gì ae OS chúng ta

Hạng B2
2/10/07
103
0
0
To Nguoi Tlem: như em đã nói, em độ phá cách mà
To Urarl375d: Em có BKS rồi bác, em cứ đi thôi, bạn thân đằng nhà vợ của ông anh họ thằng bạn của thằng bạn mà em vừa quen làm Dân phòng phường bác ạ

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
ThichnhatlaxeXHCN nói:
Chuong trinh cua em dang den doan nay a:

Công phu thiệt đấy,phục bác này quá!Chúc bác hòan thành công trình trước Tết nhá!
À.sao cái hình trên của bác nó không hiện lên hết nhỉ?Các bác khác có bị như ở máy tui không?