Hạng B2
11/8/11
270
338
63
sao Hỏa Long lại màu xanh dương nhỉ?mới nghe tên cứ tưởng màu đỏ chủ đạo chứ.

Hạng D
1/4/15
1.289
2.355
113
Cái xe điện nó nặng kinh hoàng thế nhỉ
Pin bản cũ nó 600kg bản mới catl nó giảm còn 500kg, đổi lại động cơ nó nhẹ hơn nhưng ko nhiều bằng pin, xác vin nó lại dày kiểu xe mỹ nên con vf8 khoản 2,5t, xe nặng thì đi đầm chắc, an toàn khi va chạm, nhưng quán tính nó sẽ lớn, động cơ mạnh nên tăng tốc ko lo, nhưng thắng thì sẽ mòn vỏ nhanh hơn, xe điện nó ko hao hụt các loại: nhớt, lọc,… nên xem như bù qua lại thôi. Các bác chê quá sắp tới để tăng hiệu suất có khi vin nó chỉnh vỏ xe mỏng giống tô cho khỏi thắc mắc nhiều, lại dc tính bảo vệ người bị va chạm, lỡ có chạm ngón tay vào chỉ mốp vỏ thôi chứ ngón tay ko cong :)

Hạng F
3/10/15
10.560
12.952
113
Ngồi cũng ko hề thoải mái chút nào. Tìm hiểu ra mới biết cục pin nó rất dày dưới sàn. Khoảng để chân khá rộng nhưng ngồi nên từ vf5,6, đến 7 cứ như ngồi xổm để ỉa.
Pin bản cũ nó 600kg bản mới catl nó giảm còn 500kg, đổi lại động cơ nó nhẹ hơn nhưng ko nhiều bằng pin, xác vin nó lại dày kiểu xe mỹ nên con vf8 khoản 2,5t, xe nặng thì đi đầm chắc, an toàn khi va chạm, nhưng quán tính nó sẽ lớn, động cơ mạnh nên tăng tốc ko lo, nhưng thắng thì sẽ mòn vỏ nhanh hơn, xe điện nó ko hao hụt các loại: nhớt, lọc,… nên xem như bù qua lại thôi. Các bác chê quá sắp tới để tăng hiệu suất có khi vin nó chỉnh vỏ xe mỏng giống tô cho khỏi thắc mắc nhiều, lại dc tính bảo vệ người bị va chạm, lỡ có chạm ngón tay vào chỉ mốp vỏ thôi chứ ngón tay ko cong :)
Xe thì nặng, ngồi thì ỉa, rồi nguy cơ làm vỏ mỏng để rồi tông xe phát thì thành ngồi ỉa cũng không yên được.
Cúng tiền lớn mua xe điện để các nhà sản xuất vẽ hươu vẽ vượn

Hạng D
29/6/15
4.927
15.904
113
40
Xe thì nặng, ngồi thì ỉa, rồi nguy cơ làm vỏ mỏng để rồi tông xe phát thì thành ngồi ỉa cũng không yên được.
Cúng tiền lớn mua xe điện để các nhà sản xuất vẽ hươu vẽ vượn
Thôi bác! Nay 20/7 rồi lô 888 ko ai đặt, cũng đẵ hết do GSM ngoạm sạch rồi, bày trò mèo truyền thông đồ cho vui nhà vui cựa.

• Haha
Reactions: Huboss and Perenco
Hạng B2
25/2/18
466
575
93
38
Hỏa Long ra đường khè ngầu đét "mày biết bố mày là ai k" :D

Hạng B2
23/9/23
145
76
28
29
Nhìn bên ngoài thì bề thế, nhưng vô khoang cabin thì khá chật trội. Cần phải cải thiện nhiều rồi chú V ơi.