Hạng D
22/1/19
4.073
6.738
113
tại chưa ai xài tua 3000-4000 vòng nên nói yếu.
ông chuyển qua M lắc số coi, nó chạy như xe tăng, ko biết lái kịp nó tăng tốc ko nữa đó
hộp số của attrage kg có M đâu ông. Chỉ có D và B (brake) thôi. Số B cơ bản chỉ dùng để đi tốc độ thấp khi cần leo dốc cao hoặc phanh động cơ, chạy quá 40km/h là máy bắt đầu gào (tua lên hơn 3000), nên nó không phải là số để tăng tốc. Số D thì chạy phải từ từ, dìu ga thì nó lên, chạy 120km/h luôn còn được, nhưng phải cho nó thời gian.
Còn nếu ông định nói xài số sàn, thì nó lại là chuyện khác. Chả ai đem một chiếc xe MT đi so với AT về độ mạnh cả ...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/4/17
1.914
1.539
138
34
Rồi sao, rồi anh đã đóng góp được gì cho đất nước chưa :D
Anh ko thích thì đi qua Thái ở đi
Chớ em mà có điều kiện là em qua Thái qua Mẽo ở cho sướng rồi đó :D
Bạn làm gì căng vậy.... có vé nào bảo lãnh cả nhà mình đi mẼo ko.... qua đó mua xe như vnam tiêu chuẩn mỹ mà giá ổn áp luôn....kkkkk

• Haha
Reactions: vitxiem02
Hạng C
5/12/16
527
776
93
41
Bạn làm gì căng vậy.... có vé nào bảo lãnh cả nhà mình đi mẼo ko.... qua đó mua xe như vnam tiêu chuẩn mỹ mà giá ổn áp luôn....kkkkk
anh muốn đi mẽo thì chửi mẽo nhiều vào nha, anh có thấy lãnh đoạ chửi mẽo như cờ hó ko, kết quả là con cháu lãnh đoạ đều có quốc tịch mẽo hết.
vậy nên anh chửi mẽo và thái rúi nhiều vào là được nhập tịch mẽo hoặc thái rúi ngon lành nha :D
qua đó tha hồ mua xe xịn chất lượng gấp đôi mà giá chỉ bằng 1/2 ở thiên đường thôi :D

• Like
Reactions: kdldt