Hạng B2
20/1/11
393
683
93
Mazda3 và crv con nào ồn hơn vậy các anh. Tính lên crv mà hơn ngán
Ồn ngang nhau
Phân khúc Sedan C ở VN thì Mazda 3 là ồn nhất rồi. Bác "chịu" được Mazda 3 thì lên CR-V sẽ thấy thích đấy, vì lái hay hơn rất nhiều, và ko cảm nhận được là ồn hơn ko vì đã quen.
Lúc xưa em đi Mazda 3, chạy Sg-Tl 2vc ngồi cạnh nhau mà nói chuyện chẳng nghe gì, riết rồi thấy bình thường cho tới khi bán và đi xe khác cũng đoạn đường đó, mà sao thấy bả nói chuyện mình nghe rõ ghê.

Tập Lái
6/2/22
22
69
13
43
Ồn ngang nhau
Phân khúc Sedan C ở VN thì Mazda 3 là ồn nhất rồi. Bác "chịu" được Mazda 3 thì lên CR-V sẽ thấy thích đấy, vì lái hay hơn rất nhiều, và ko cảm nhận được là ồn hơn ko vì đã quen.
Lúc xưa em đi Mazda 3, chạy Sg-Tl 2vc ngồi cạnh nhau mà nói chuyện chẳng nghe gì, riết rồi thấy bình thường cho tới khi bán và đi xe khác cũng đoạn đường đó, mà sao thấy bả nói chuyện mình nghe rõ ghê.
Bình thường mình chạy mazda3 ko thấy ồn và ù vì quen rồi.

Hôm trc ngồi tucson2022 đứa bạn đi cùng đoạn đường mới thấy nó cách âm tốt

Từ đó thấy con xe mình ồn vđ luôn :(((

Hạng D
24/2/20
4.909
8.360
113
37
Con Rav4 2.5 tự nhiên AT8, đối thủ trực tiếp chạy êm hơn, mướt hơn.
Chỉ tiếc Toy ko mang về Vn bán. Xe nhập thì quá mắc.
Cross đủ sức cân hết rồi anh nên mang Rav4 về làm gì, khi nào Cross đuối quá thì tính sau.

Hạng B2
8/9/16
418
338
63
46
bản mới trông vuông vức và cao ráo. Hy vọng bản mới hàng 3 người lớn ngồi dc.

Hạng D
21/12/14
2.368
8.544
123
Con Rav4 2.5 tự nhiên AT8, đối thủ trực tiếp chạy êm hơn, mướt hơn.
Chỉ tiếc Toy ko mang về Vn bán. Xe nhập thì quá mắc.
Có riêng vn đâu dna ko phổ biến rav4. Chứ ẻm đủ bá chủ cả dòng cuv hạng c. Nhưng toy nhơn đạo nên hok đem về. Giờ thì có đem cũng chả kịp khi ev bắt đầu nổi lên