Hạng B2
14/12/09
336
230
43
Em xin chân thành cảm ơn các bác ngtaliem (SOS 123) , bác Duchieu214 (SOS 156) đã hỗ trợ em cực kỳ nhiệt tình khi xe em bị chết bình tại Vũng Tàu, rất cám ơn các bác đã chẳng ngại ngày nghỉ, sáng sớm để hỗ trợ em. tiếc là lúc ấy em phải chở bà cả và F1 về SG sơm nên ko kịp giao lưu với các bác.
Thú thật có trong cảnh mù tịt về đường đi nước bước mà được sự hỗ trợ nhiệt tình của các anh em trên diễn đàn OS, em mới cảm nhận hết được cái gọi là tinh thần OS, tinh thần giúp đỡ tương trợ lẫn nhau trong lúc cấp bách như thế này giờ thật sự khó tìm. Mặc dù chưa biết em là ai, thậm chí còn chưa biết mặt biết nick mà các bác đã sốt sắng chạy ngay tới để câu bình cho em nổ máy xe, dắt em đi đến tiệm sửa xe uy tín (thậm chí ông chủ tiệm rất nhiệt tình, khi thấy thợ lề mề là ổng chửi lính ngay. bác Phong uy tín thiệt :D).

À, em quên cảm ơn luôn bác Huy (cá mập) ngay khi em nhắn tin cầu cứu thì bác ấy chỉ điểm ngay chổ để tìm sự trợ giúp, mặc dù bác ấy đang ở xa.

Chúc các bác và anh em SOS hỗ trợ giao thông luôn luôn mạnh khỏe, thuận buồm xuôi gió trong làm ăn cũng như lúc vi vu trên đường
Một lần nữa em xin cảm ơn các bác Oser SOS nhiều
(Em ko biết post cám ơn ở đây có hợp lệ không, nếu có nhờ mod nương tay)

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.787
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Những tấm lòng S.O.Sers chỉ mong nụ cười trên môi bè bạn và cái bắt tay thật chặt của bạn hữu! Cám ơn các bác ngtatliem và duchieu214 đã cho em được thơm lây!:D

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Sao duchieu214 cứu đc ở VT. Đi Vũng Tàu mà ko hú ae nha.
Các bác quá tuyệt.

Hạng B2
3/2/12
273
18
18
12
Bác Duchieu214 mở rộng địa bàn hoạt động nhé!