Tập Lái
2/9/13
9
0
0
xin chào các bác . e đan định rước về em zace GL 03 04 gì đó nhưng điều e lo lắng là máy móc liệu có bị thay thế đồ điểu vào hây không ? và phải xem những vấn đề quan trọng nào, còn đồng hồ km có thể tua ngược lại được không. vì e là tân binh và cung ko có wen thợ máy nào cả nên rất mong được sự chĩ giáo của các bác xin cảm ơn rất nhiếu.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
chào bác theo em thì zace đến lúc này không ít thì nhiều phải sửa chữa do đó chuyện thay thế phụ tùng là không tránh khỏi còn chuyện đồng hồ bao nhiêu thì bác đừng coi và lăn tăn làm gì cứ coi tình trạng xe thực tế mà mua thôi

Tập Lái
2/9/13
9
0
0
chuyện thay phụ tùng là đồ chính hãng thì ko nói gì, e chĩ sợ dồ lô thôi bác ạ. nhầm món quan trọng lại là đồ lô chay ko ngon, hây chĩ sài được vài ngày lại hư thì bực mình lắm.

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
aulacgiaso1 nói:
chuyện thay phụ tùng là đồ chính hãng thì ko nói gì, e chĩ sợ dồ lô thôi bác ạ. nhầm món quan trọng lại là đồ lô chay ko ngon, hây chĩ sài được vài ngày lại hư thì bực mình lắm.
chuyện này thì bác phải tìm người bán có thể tin tưởng được mà thôi chứ làm sao mà kiểm tra được những linh phụ kiện bên ngoài nhìn thấy còn kiểm tra được chứ bên trong động cơ không lẽ bác kêu chũ xe rã ra cho mình kiễm tra

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
aulacgiaso1 nói:
chuyện này thì bác phải tìm người bán có thể tin tưởng được mà thôi chứ làm sao mà kiểm tra được những linh phụ kiện bên ngoài nhìn thấy còn kiểm tra được chứ bên trong động cơ không lẽ bác kêu chũ xe rã ra cho mình kiễm tra

Hạng B2
22/3/13
375
245
63
Em vua lam con zace 2k5, chat xe con ngon lam, chu yeu bac ngoi len chay thu xem the nao, chu xe tu 2k3-2k4 thi viec sua chua la duong nhien, con van de dong ho quay ko thi cung chag quan trog voi dong xe nay! Bac chi can ngoi len - chay thu roi nhan xet va quyet dinh co nen mua hay ko thoi!

Tập Lái
2/9/13
9
0
0
bạn e có chiếc zace 2000 noi là may chua làm gì hết khi chạy thử thì e có thử xem máy còn ngon hây ko băng cách là chạy chậm rồi ép ga thì thấy cái cần số nó rung rung dật dật quá chừng nhưng ko biết tai nó như vậy hay là nó co vấn đề nữa . các bác cho ý kiến xin cam ơn.

Hạng D
10/7/10
4.665
658
113
aulacgiaso1 nói:
bạn e có chiếc zace 2000 noi là may chua làm gì hết khi chạy thử thì e có thử xem máy còn ngon hây ko băng cách là chạy chậm rồi ép ga thì thấy cái cần số nó rung rung dật dật quá chừng nhưng ko biết tai nó như vậy hay là nó co vấn đề nữa . các bác cho ý kiến xin cam ơn.
zace và innova đời nào chạy chậm rồi ép ga thì thấy cái cần số nó cũng rung rung dật dật hết à