Hạng D
17/11/07
1.088
2
0
Các bác Fiat nhà mình xem kìa, đã có nhiều chi hội xin được được đất xây trụ sở "Chi hội FORD (FFC) - Chi hội Ford Escape & Ford Everest Club! - Chi Hội GM-Daewoo (GMFC) - Chi hội HONDA (HFC) - Chi hội HYUNDAI - KIA - Chi hội TOYOTA (TFC)" .Còn anh em mình làm dự án đi để xin đất cái chứ - Bác KienPC đâu rồi .
Em thấy ý kiến bác X108 hay đấy - Anh em hô hào cái .

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
RE: Xin đất xây dựng trụ sở Chi hội Fiat

Bầu bác KienPC làm hội trưởng, một hội phó ở MB còn MN xin cử bác xetay . Em xin làm hội viên thứ 1 .[8D]

Hạng C
24/12/05
575
4
18
50
Vùng than

Trích đoạn: Vohai

Các bác Fiat nhà mình xem kìa, đã có nhiều chi hội xin được được đất xây trụ sở "Chi hội FORD (FFC) - Chi hội Ford Escape & Ford Everest Club! - Chi Hội GM-Daewoo (GMFC) - Chi hội HONDA (HFC) - Chi hội HYUNDAI - KIA - Chi hội TOYOTA (TFC)" .Còn anh em mình làm dự án đi để xin đất cái chứ - Bác KienPC đâu rồi .

Theo tôi, đề xuất này là hợp lý. Kính chuyển Anh X, Chị Y xem xét, giải quyết theo chế độ (hehe, em tập "bút phê" một tí ) :).

Bác Vợ Hai nói đúng đấy. Anh em mình tập hợp chữ ký gửi email kiến nghị các bác ADMIN đê. Bác KienPC chủ trì nhé.

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Không muốn vô bến đâu . Thỉnh thoảng anh em cũng lan man tí nhưng hy vọng mod thông cảm . [8D]
Chủ đề chính của thớt này vẫn là vận động lập hội FIC như tinh thần của những anh em " trả giá cho lòng đam mê ". Theo như cập nhật đến tháng 1/2008 ( http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=491596 ) thì danh sách đã hơn 50 thành viên ( tiêu chuẩn là 20 ). Vấn đề là " cơ cấu tổ chức ":

Em mạn phép xin đề nghị như sau:
1. KienPC (Hội trưởng)
2. Phuongcuunet (hội phó)
3. Eurocar (hội phó)
4. X108 (hội viên)
5. Vohai
6. Xuan.lv
7. mini2006
8. p510no8
9. trongkiet
10. Tranchau
11. laptoptn2006
12. Isabinh
13. hanx
14. cangguru
15. xephaoma
16. timvohai
17. misterthanh
18. Oldteacher
19. laptop_nikon
20. thienphu_74
21. duong035

..
...

Mời các bác tiếp tục cho ý kiến

Trích đoạn: KienPC

Roài .. các cụ lại xì-pem .. cái thớt này sắp đi roài .. hé hé ...

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/5/08
1.005
3
38
daklak
dlj-daklak.com.vn

tôi ủng hộ xin đất làm trụ sở cả hai tay và cộng thêm con aibea 1.6 của tôi tuy mới tham gia thành viên nhưng qua tìm hiểu thì thấy bác KienPC có uy tín nên giao cho bác ấy chỉ trì

Hạng C
9/1/06
822
11
18
53

em ủng hộ hai tay :D

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Em vừa update cái list . Mong các sếp KienPC, phuongcuunet, Euro car lĩnh xướng đi ạ ....Bác vohai update cái list lên đầu trang được không ạ, vì cái thớt này của bác [8D]

Hạng B2
25/3/08
492
4
18
my city SÀI GÒN 1

Trích đoạn: Vohai

em xin ủng hộ 2 tay 2 chân luôn........

Tập Lái
14/12/06
6
0
1

Các bác cho em đặt một cục gạch nhé.