Hạng B2
25/1/11
232
1
0
Kính thưa các bác !
Hôm thứ bảy vừa qua, em có việc lên Sài gòn, khi gần đến nơi thì xe em bị thủng két nước, phải dừng lại và ...cầu cứu...
Em chân thành cám ơn những tấm lòng của các bác trong hội xe cũ xe cỗ.
Đặc biệt là : bác Fiatlover, bác Tiger, bác Hugo. các bác đã chỉ dẫn , đã điện thoại hỏi thăm, và tìm cách giúp đỡ em để em sớm sửa được xe . Thêm vào đó em còn được bác Tige và bác Hugo đã bỏ thời gian và công việc, dẫn em ra tận Bình dương để mua giúp em số phụ tùng.
Lần nữa em xin được các ơn sự quan tâm và giúp đỡ của các bác!!!

Hạng B2
27/1/11
215
1
0
hihi vài bữa có việc ở bến tre e sẽ chạy qua chỗ bác chơi

Hạng B2
25/1/11
232
1
0
Khi nào đi bác alô em nhé! em chỉ đường bác đi cho dễ, nếu không bác đi nhầm đường đang thi công thì cực lắm. Bác ghé Long an rũ bác Hungla, bác sáu và bác oainguyen đi chung cho vui.:D:D:D

Hạng B2
4/1/08
282
5
18
44
TP. HCM
con én nhỏ nói:
Kính thưa các bác !
Hôm thứ bảy vừa qua, em có việc lên Sài gòn, khi gần đến nơi thì xe em bị thủng két nước, phải dừng lại và ...cầu cứu...
Em chân thành cám ơn những tấm lòng của các bác trong hội xe cũ xe cỗ.
Đặc biệt là : bác Fiatlover, bác Tiger, bác Hugo. các bác đã chỉ dẫn , đã điện thoại hỏi thăm, và tìm cách giúp đỡ em để em sớm sửa được xe . Thêm vào đó em còn được bác Tige và bác Hugo đã bỏ thời gian và công việc, dẫn em ra tận Bình dương để mua giúp em số phụ tùng.
Lần nữa em xin được các ơn sự quan tâm và giúp đỡ của các bác!!!
hehehe, xá gì bác ơi, bác mua đc dồ là vui rùi, em lo cho bác vợ chờ con trông kìa hehehe
lần khác lên thời gian rộng rãi ae mình giao lưu hen

Hạng B2
23/8/09
286
307
63
con én nhỏ nói:
Khi nào đi bác alô em nhé! em chỉ đường bác đi cho dễ, nếu không bác đi nhầm đường đang thi công thì cực lắm. Bác ghé Long an rũ bác Hungla, bác sáu và bác oainguyen đi chung cho vui.:D:D:D
Hê hê, em sẵn sàng, nhớ các bác lắm, và cũng nôn nao gặp bác Hugo nữa (chắc xấu lắm!:D:D. Bác Hugo báo trước hén.

Hạng B2
27/1/11
215
1
0
khi nào đi e sẽ báo cho các bác biết, mà bác cho e số đt để e alo:p

Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn
ủa vậy túm lại chủ thớt xài em đát xun min này hay Renault R8 ?

"con én nhỏ" cũng là logo Simca :

Simca mà thêm Talbot = Simca Talbot thì ... thâu rầu số 1 đường đua Rally luôn Tây cũng thèm rỏ dãi