Hạng D
24/2/20
4.903
8.344
113
37
Giá này thì bác alo cho cố vấn dịch vụ của HEAD Honda check thử để so với giá hãng, em thì đó giờ cứ vào hãng thôi, ở ngoài em ko yên tâm lắm. Bác thử nhắn pé Linh, em gì cũng hỏi bé này cả
View attachment 3190938
Ngưỡng mô bác ghê luôn, thế bác có chén của em nó ko?:)

Hạng D
21/7/07
1.206
9.464
113
6 lít nhớt hộp số CVT. Chắc là thay nhớt tuần hoàn rồi, để đẩy hết nhớt không đúng chủng loại ra hết. Vậy là gara làm đúng cách rồi. Đơn giá chắc gồm luôn công hay chỉ là vật tư?
Xin hỏi về giá sửa chữa xe CR-V 2018

• Like
Reactions: Tin tin
Tập Lái
4/10/20
13
3
3
34
6 lít nhớt hộp số CVT. Chắc là thay nhớt tuần hoàn rồi, để đẩy hết nhớt không đúng chủng loại ra hết. Vậy là gara làm đúng cách rồi. Đơn giá chắc gồm luôn công hay chỉ là vật tư?
View attachment 3191507
Đơn giá chỉ vật tư bác, công lấy 400 có trên bill đấy bác.

Tập Lái
4/10/20
13
3
3
34
Hèn chi có pé Linh an tâm hẳn anh @nghiarom nhể :):)
Anh chủ đã làm xong thì cho qua nhẹ đầu nhé
Em hỏi để biết xem có nên tránh tiệm này ra không ạ. Do đây là chỗ quen mà e hay bảo dưỡng nữa. Chứ tiền đã đi rồi thì k quay lại được.

Hạng D
19/10/09
4.891
15.629
113
Tel : 0949999684 .
Sao không hỏi bác @PHONG NGUYEN
Ba cái nhớt hộp số em cũng toàn chui vô hãng mua hoặc Dealer của hãng lớn phân phối có nguồn gốc rỏ ràng ,hàng về mới liên tục . Riêng Honda thì hóa chất trong hãng mua cũng rẻ ,về thay tính công thay với công đi mua cho an tâm.Ngán mấy đồ bán tràng lang chợ trời lắm : nào là đồ ăn cắp một số tay làm bảo dưỡng báo thay mà không thay cho người ta mang ra ngoài bán ,đồ hết date nước ngoài nhập về ,đồ giả . Nói chung thà vô hãng làm cò cho nó về ăn cướp chém đẹp công lao động - khách không làm thôi ,không dính cái này cũng dính cái kia hà . Bán công sức làm kỹ thuật đúng nghĩa cho anh em OS bớt chưởi lại :D :D :D ..