Hạng B1
19/12/22
59
99
18
37
Thứ sáu này em đi ra Nha Trang ngủ, sáng thứ 7 đến Quy Nhơn nhận Bid. Sáng Chủ nhật là cuốc Maraton, chiều chủ nhật về Phú Yên ngủ. Sáng thứ 2 đua về SG. Đang nghiên cứu các địa điểm ăn chơi.
Muốn có sức chạy hay không có sức chạy vào CN thì tôi tư vấn cho.

Hạng D
22/1/19
4.070
6.729
113
Bác cho em hỏi chút ạ, đập thủy lợi Văn Phong bác nói có phải là đập dâng Văn Phong, nằm phía tay phải QL19 từ TP Qui Nhơn lên TX An Khê, qua đường vào Bảo tàng Quang Trung khoảng 7 km không ạ?
Đúng rồi đó bác. Từ ngả 4 QL19 với QL19B, rẽ phải đi hơn 1km là tới BT Quang Trung (nếu rẽ trái thì sẽ đi khu sinh thái Hầm Hô), còn đi thẳng thêm khoảng 7km thì tới đập Văn Phong.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: PAND10122004
Hạng B2
29/1/18
491
1.082
103
56
Từ Phú Yên qua Quy Nhơn có rất nhiều quán gà chỉ. Bữa em đi vào quán Gà Chỉ 4 Mùa, đông đến không có chỗ đậu xe, chờ gần cả tiếng mới có ăn nhưng nói thật là chất lượng không có gì đặc biệt. Thịt gà cũng không ngon. Ăn xong 1 lần giờ vẫn không biết có nên thử những quán gà khác nữa không.
Mình cũng từng bị gà chỉ Sáu Cao ở gần Gành Ráng, từ đó bye bye luôn món gà chỉ.

Tập Lái
11/6/17
23
43
13
Nghe nói Bình Định, Quy Nhơn có món cá hấp cuốn bánh tráng cũng là đặc sản địa phương mà không thấy thông tin hàng quán nào ngoài đó bán món này nhỉ. Hóng anh em nào biết cho xin thông tin

Hạng D
17/8/09
3.329
29.689
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Nghe nói Bình Định, Quy Nhơn có món cá hấp cuốn bánh tráng cũng là đặc sản địa phương mà không thấy thông tin hàng quán nào ngoài đó bán món này nhỉ. Hóng anh em nào biết cho xin thông tin
Ra hỏi mấy em lễ tân hoặc dân địa phương chắc có. Còn ko thì quán hải sản nào e nghĩ cũng có thôi.

• Like
Reactions: SaigonTapilu