Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/9/12
1.060
22.324
113
Sài Gòn
chào bác ! em mới đi đà nẵng 4 ngày về,thuê xe máy số chổ anh kườm,đt : 1662353347 ( 100 k/ ngày ) giao trả xe tại sân bay,em ở ks misa số 11 Dương Đình Nghệ,giá 300 k / ngày.nói chung ks sạch sẽ ( do mới xây,hoạt động vào tháng 3 năm nay ), nhân viên thân thiện, ví trí gần biển Mỹ Khê.ăn hải sản thì ghé quán Bà Thôi 2 ( ngon,bổ,rẻ ),gần đó cách 50m,đi bộ tới.Ăn gà chỉ và hải sản ghé quán 72 hướng đi lên núi Sơn Trà cách khách sạn khoảng 4,5 cây ( cái này nhớ không rõ,chỉ biết còn cách khúc cua vòng lên núi khoảng 1 cây gì đó ) cũng rất rẻ và tươi,gà 200k / con,chỉ con nào thịt con đó.còn hải sản ,buổi sáng sớm trước quán ghe,thuyền ghé vào bán đồ tươi ngày tại chỗ luôn.ăn sáng bún chả cá,em ăn ở Nguyễn Chí Thanh,qua cầu Rồng , 30k / tô đặc biệt,25k / tô thường,sạch sẽ ,vệ sinh.tắm biển em tắm 2 nơi 1 là đối diện ks,2 là đối diện ks Mỹ Khê,giá chung cho toàn bãi là 30k / ghế nằm,20k / ghế ngồi 2 người. mua quà thì em mua khô cá đéc ( khô này nướng lên thơm phức,nhậu rất bén ) là Ok,còn mấy thứ khác bị chê quá trời.đi thăm chùa Linh Ứng trên Sơn Trà,nhân tiện chạy lên bàn cờ tiên luôn,nhưng xe yếu và đường quá dốc đành bỏ về,tiếc quá ,lần sau vậy.đi thăm Ngũ hành Sơn giá vé thang máy 15k / người + tham quan 15k/người nữa,hết 1 buổi ( tốt nhất đi vào buổi sáng,đỡ mệt hơn ) nhân tiện em phi luôn đi Hội An ở đến hôm sau về.thời gian còn lại em đi Huế và ghé Lăng Cô chơi ( cả đi và về đều leo đèo Hải Vân hết )

Cám ơn bác nhiều !

Thiệt là chi tiết và thực tế...thông tin của bác sẽ giúp VC e rất nhiều...

Status
Không mở trả lời sau này.