Hạng B1
20/2/06
81
26
18
Cx9 hơn mọi mặt, điểm - duy nhất vs 4ner là đồ đạc B tập tành đặt đồ ebay là hết lăn tăn. E nghịch ngợm từ MDX sang CX9 đây
View attachment 2784625
Cám ơn Bác . Mình đang là Fan của Acura . Người em của mình cũng đang chạy Acura, rất thích, nhưng khoản phụ tùng và bảo dưỡng, mình thấy kham năng quá, nên chuyển hướng giống bạn !!!!!

Hạng B1
20/2/06
81
26
18
Cái này gọi là bán bò tậu ễnh ương. đã suy nghĩ đến xe gia đình đi đông, ngồi thoải mái, để hành lý nhiều thì phải nghĩ đến mấy con MPV Full size. Honda oddysey, Toy Siena đời hơi sâu. đời cao hơn thì mua Kia sedona. có điều kiện thì đập thùng Kia canival.
cám ơn Bác . cũng do ngân sách hạn chế . chứ tầm 700 thì Siena chắc chưa kiếm được chiếc 2010 . hic hic

Hạng B2
25/2/13
475
1.344
93
cám ơn Bác . cũng do ngân sách hạn chế . chứ tầm 700 thì Siena chắc chưa kiếm được chiếc 2010 . hic hic
Nói chung mấy con anh nêu. cho lên đến Land prado thì cũng như san thôi. gồi băng sau okie nhưng nói đến hành lý đều thua hết. thậm chí trong đám anh kể đi đủ người, đủ hành lý chưa chắc bằng con Innova. về độ rộng, độ thoải mái người ngồi sau.

Hạng D
24/2/20
4.512
7.461
113
37
Cám ơn Bác đã góp ý . Mình chỉ sợ phụ tùng thôi, chứ xăng cộ thì không sao vì lâu lâu gia đình mới đi chơi . Còn Sendona thì mình lại không thích .
Phụ tùng thì fotuner ăn đứt cx9, nhưng fotuner 2015 đi ù lắm ko hợp đi gia đình. Bản thân em đang chạy cx8 thấy xe nó lành như đất nên cx9 chắc cũng ko đến nỗi nào.

• Like
Reactions: vlong999
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Cám ơn Bác . Mình đang là Fan của Acura . Người em của mình cũng đang chạy Acura, rất thích, nhưng khoản phụ tùng và bảo dưỡng, mình thấy kham năng quá, nên chuyển hướng giống bạn !!!!!
ACURA MDX 2010 cũng ổn áp chứ bác!

• Like
Reactions: vlong999
Hạng D
8/4/12
2.378
7.520
113
Phụ tùng thì fotuner ăn đứt cx9, nhưng fotuner 2015 đi ù lắm ko hợp đi gia đình. Bản thân em đang chạy cx8 thấy xe nó lành như đất nên cx9 chắc cũng ko đến nỗi nào.
Hay bác dụ ảnh về đội CX8 với bác đi :) . Vấn đề của CX9 là xe nhập, số lượng rất ít và nó cũng khác CX8 từ cả khung gầm lẫn máy móc nên việc PHỤ TÙNG KO CÓ SẲN là vấn đề lớn nhất. Giờ hư cùng 1 thứ như thước lái chẳng hạn, sáng bác chạy CX8 vào Thaco chiều có thể lấy xe về, còn CX9 là câu chuyện khác, có thể phải nằm chờ 10 ngày, nửa tháng chờ phụ tùng về là điều chắc chắn, và sẽ ảnh hưởng đến việc đi lại nếu ko có xe thay thế. Còn lành thì em nghĩ cũng 8/10 với CX8 thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/2/20
4.512
7.461
113
37
Hay bác dụ ảnh về đội CX8 với bác đi :) . Vấn đề của CX9 là xe nhập, số lượng rất ít và nó cũng khác CX8 từ cả khung gầm lẫn máy móc nên việc PHỤ TÙNG KO CÓ SẲN là vấn đề lớn nhất. Giờ hư cùng 1 thứ như thước lái chẳng hạn, sáng bác chạy CX8 vào Thaco chiều có thể lấy xe về, còn CX9 là câu chuyện khác, có thể phải nằm chờ 10 ngày, nửa tháng chờ phụ tùng về là điều chắc chắn, và sẽ ảnh hưởng đến việc đi lại nếu ko có xe thay thế. Còn lành thì em nghĩ cũng 8/10 với CX8 thôi.
Năm ngoái em trầy thanh crom ở cửa sau phải chờ 3 tháng hãng mới có lắp cho em nên cũng hãi:)