Hạng B2
16/6/09
230
55
28
An Giang
Bác tập tạ nhiều vô để cưởi em nó nhé ^^

P/s đùa tí... Bác mang xe lại chổ mấy anh hướng dẫn xem. Sẻ sướng lại ấy mà ;)

Hạng D
25/6/09
1.671
10.507
113
Thứ nhất: Đề nghị chủ thớt không Bác/Cháu. OSer chỉ có Bác/Em thôi. (:Dem fun tý)
Thứ 2: Nếu theo chủ thớt, chắc trợ lực tay lái có vấn đề, vì volang của G nhẹ lắm, không nặng vậy đâu.
Thứ 3: Nếu đi nhớ chở bác Trường đi cùng, có gì để bác ấy.....cãi

Tập Lái
30/6/13
33
1
8
taylaihanoi nói:
Thứ nhất: Đề nghị chủ thớt không Bác/Cháu. OSer chỉ có Bác/Em thôi. (:Dem fun tý)
Thứ 2: Nếu theo chủ thớt, chắc trợ lực tay lái có vấn đề, vì volang của G nhẹ lắm, không nặng vậy đâu.
Thứ 3: Nếu đi nhớ chở bác Trường đi cùng, có gì để bác ấy.....cãi
Dạ tại cháu thấy cháu nhỏ quá. bữa cháu lấy xe gặp chú bán xe lúc đầu xưng anh - em. hôm sau cháu dẫn ba cháu đi cùng để lấy xe luôn thì thấy ... phải là cháu. :D
Bữa mới lấy do cảm giác với sức yếu hay sao ấy cháu thấy vật vả thiệt ... nhưng đúng là hok vấn đề . Bây giờ thì lại thấy bình thường các bác ạ.
@ Bác truong195 Bữa cháu làm liều bác ạ, cháu cũng ko rành ko biết xem nhưng bác bán xe hướng dẫn xem rồi nhìn em nó máu quá nên cháu múc luôn . mà bi giờ cháu thấy 2 vỏ trước mòn mà bị lủng nữa. hok biết 2 vỏ trước thay hết thì bao nhiêu vậy bác truong195

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
3,5tr một cái. Lý thái Tổ đầu này gần vòng xoay có bán vỏ Fulken, một nhánh của Dunlop, nhưng hiệu mới nên khoảng 2tr5/cái, cháu đến xem thử.