Hạng B1
17/2/05
54
2
8
Xe này đi ít thật, em mua của người quen thuộc dạng ít đi , xe nhận đầu 2006 đến nay cũng 56K km rùi. Dàn lạnh thì bác đi kiểm tra và nạp gas thôi. Tóm lại thấy vừa ý là quyết đi bác, hỏi quanh đến khi quyết thì xe qua chủ khác rùi.:D

Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
HềHê, nhờ có sự hỗ trợ của bác Tesc Danh mà em đã cưới được em nó rồi. Cảm giác cưỡi em nó mới ngọt ngào và ngon lành cành đào làm sao dù đã 5 tuổi rưỡi. Nếu được thì nay mai em sẽ khoe ít hình ảnh em nó. Một lần nữa xin cám ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ.

1. Cơ mà chiều này đi sang tên nói chuyện với 1 bác mem forum mình về vụ xịt gầm thì bác ấy khuyên không nên, để tiền làm chuyện khác ngon ăn hơn. Bác ấy phân tích là xe nước ngoài mùa đông người ta rãi muối trên đg để tuyết tan ra nên xe bên kia ngta mới phải xịt gầm. Có bác nào xịt gầm rồi thì cho em xin thêm ý kiến ạ. Không biết có giúp tăng khả năng cách âm ko ấy nhỉ? Cơ bản là thỉnh thoảng đi mặt đường xấu thì tiếng vỏ xe vẫn lọt vào trong ạ, dù em khá hài lòng với khả năng cách âm của con Vios này

2. Xe em đi số 1 depart cái nắp capô rung mạnh nên kêu ghê quá có cách nào giúp khắc phục vụ này ko các bác?

Hạng B2
4/11/10
167
1
0
51
Em không biết bác đã mua được xe chưa nhưng em biết có anh bạn đang cần bán, xe rất đẹp, 2010, mới đi được 12,000KM. Anh ấy đi rất cẩn thận. Bác điện thoại cho anh ấy nhé, số đt : 0942-606818 - Anh Thắng.Chúc bác sớm cưới được vợ hai như ý! cheers!