PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
HaiSaigon nói:
DemiGod nói:
Sao bác phải kê 2 cục gạch ngay bánh xe thế ạh...thắng tay tèo rồi chăng

Xe ít đi thì "chêm cục gạch" như rứa là tốt hơn kéo thắng tay bác ạ.
Đã có trường hợp đi mưa về - cho xe vô nhà - kéo thắng tay, mấy bữa sau nổ máy - vô số - nhả côn, đít xe nhổng cao lên nhưng nhất định không lăn bánh vì... kẹt thắng.

9 xoác, đem xe ra sân rửa xong chạy vô nhà kéo thắng tay, sáng ra cài số dze ... xịt khói luôn, em bị hoài :D

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
4/9/07
1.453
734
113
Bờ bến lạ
PhD nói:
HaiSaigon nói:
DemiGod nói:
Sao bác phải kê 2 cục gạch ngay bánh xe thế ạh...thắng tay tèo rồi chăng

Xe ít đi thì "chêm cục gạch" như rứa là tốt hơn kéo thắng tay bác ạ.
Đã có trường hợp đi mưa về - cho xe vô nhà - kéo thắng tay, mấy bữa sau nổ máy - vô số - nhả côn, đít xe nhổng cao lên nhưng nhất định không lăn bánh vì... kẹt thắng.

9 xoác, đem xe ra sân rửa xong chạy vô nhà kéo thắng tay, sáng ra cài số dze ... xịt khói luôn, em bị hoài :D

Hồi còn chạy Suwagon , em cũng bị như thế giống bác PhD, sau một hồi, tới lùi ... ầm xà bầm ...cuối cùng phải đội lên, thả thắng tay ra , lắc nhẹ bánh tí xíu nó lại hết , pó đuôi luôn .... giờ đi vợ 2 mới thì k bị nữa. ....

Hạng D
3/12/07
1.434
2.613
113
bác làm quả phi lên saigon chào anh em 1 bữa đi...xe bác lạ lạ là...chúc mừng bác

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Web upnhanh đổi mới giao diện làm em up ảnh xong không thấy link trực tiếp nữa, bác nào rành hướng dẫn giúp em với.

Hạng B2
19/11/09
330
37
28
46
Vĩnh Long
SUSON nói:
Xin chúc mừng bác Obama! sao bác ko cho vài tấm hình chụp ở góc độ khác cho hoành tráng vậy?
gởi hình để bác ngắm ngía

khoang lái
XÓM NHÀ LÁ KHOE XE

ngoài nhìn vào

XÓM NHÀ LÁ KHOE XE

hàng ghế sau, bật được ra sau, trước hoặc bật hết lên luôn-ghê thiệt

XÓM NHÀ LÁ KHOE XE

nệm nỉ còn mới

XÓM NHÀ LÁ KHOE XE

rồi, mấy bác ném nhẹ tay kẻo mốp méo hết..

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83
xe reo nói:
Web upnhanh đổi mới giao diện làm em up ảnh xong không thấy link trực tiếp nữa, bác nào rành hướng dẫn giúp em với.

Chuyển sang xài "upanh.com" . Anh này không bị cái dòng quảng cáo bên dưới. Từ 1/6 khách chỉ được lưu ảnh 30 ngày. Đăng ký thành viên cũng rất nhanh, mình mần rồi.

Last edited by a moderator: