Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.712
113
www.phindeli.com
Re:Xin góp ý về mặt bằng

bestmen nói:
@all
Tôi xin lỗi vì phải xoa! Đúng la ĐẼO Cày giữa đường!
Có nhiều bác khg đọc kỹ mà đã vội phán xxxx! Những việc đó kts cũng đã tưng có p/a tương tự nhưng vì kinh phí hạn hẹp nên ....
Vấn đề mình đưa lên đây là với số tiền x cho thiết kế thế này thi còn có cách khac hay khg?

Kệ, đừng giận bác bestmen.
Trong nhiều comments thế nào cũng có cái bổ ích. Cái nào không vừa ý thì dẹp qua 1 bên.

Hạng D
6/5/07
1.704
18.567
113

@tomove3d nếu bác giúp được thì minh pm nhờ xin góp ý?
Thú thật đọc một số cm khg vô! Nên mình hiểu tại sao bác tomo nổi đoa!
Nhiều bác lời lẽ nặng nề quá! Biết đâu các bác đang chửi vào 1 sản phẩm của ông thầy hay đàn anh của mifnh?

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32

bestmen nói:
Nhiều bác lời lẽ nặng nề quá! Biết đâu các bác đang chửi vào 1 sản phẩm của ông thầy hay đàn anh của mifnh?
Ủng hộ bác up lại... tiếp tục xin đá miễn phí.
Bác xem link dưới này, bác sẽ hiểu thêm việc kiếm đá nó dễ như thế nào, hiện nay đá em vẫn còn dư ... khi nào hết em up lên vài cái nữa

http://www.otosaigon.com/forum/Th%c4%83m-d%c3%b2-nhu-c%e1%ba%a7u-s%e1%bb%ad-d%e1%bb%a5ng-v%c3%a0-c%c3%a1c-ph%c6%b0%c6%a1ng-%c3%a1n-ki%e1%ba%bfn-tr%c3%bac-cho-c%c4%83n-h%e1%bb%99-nh%e1%bb%8f-40m2-m4192165.aspx

Hạng D
5/4/10
1.565
14
38

tuando nói:
bestmen nói:
@all
Tôi xin lỗi vì phải xoa! Đúng la ĐẼO Cày giữa đường!
Có nhiều bác khg đọc kỹ mà đã vội phán xxxx! Những việc đó kts cũng đã tưng có p/a tương tự nhưng vì kinh phí hạn hẹp nên ....
Vấn đề mình đưa lên đây là với số tiền x cho thiết kế thế này thi còn có cách khac hay khg?

Kệ, đừng giận bác bestmen.
Trong nhiều comments thế nào cũng có cái bổ ích. Cái nào không vừa ý thì dẹp qua 1 bên.
Em cũng đồng quan điểm với hội trưởng ạ, trong các comments thế nào mình cũng rút ra được có chỗ cần phải sửa đó chứ ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/8/08
3.143
1.835
113
45

Minh Pham nói:
bestmen nói:
Ủng hộ bác up lại... tiếp tục xin đá miễn phí.
Bác xem link dưới này, bác sẽ hiểu thêm việc kiếm đá nó dễ như thế nào, hiện nay đá em vẫn còn dư ... khi nào hết em up lên vài cái nữa

http://www.otosaigon.com/forum/Th%c4%83m-d%c3%b2-nhu-c%e1%ba%a7u-s%e1%bb%ad-d%e1%bb%a5ng-v%c3%a0-c%c3%a1c-ph%c6%b0%c6%a1ng-%c3%a1n-ki%e1%ba%bfn-tr%c3%bac-cho-c%c4%83n-h%e1%bb%99-nh%e1%bb%8f-40m2-m4192165.aspx
Tiếc là trước đây ko có điều kiện theo dõi bài của bác; bác đã xây xong chưa?
Em đã có thời gian tương đối sống trong mấy cái phòng 40m2 nên thấy có một số thứ có thể góp ý cho bác; nếu như bác chưa xây.

Status
Không mở trả lời sau này.