Hạng C
25/10/12
986
437
63
hôm mới tự thi công cho con spark bầu 2008, dán full cánh cửa, trần xe, sàn xe. thấy xe chạy êm hơn lúc chưa dán, tiếng mưa ko còn lộp bộp xuống trần, cánh cửa cứng hơn, đóng cửa chắc hơn. nghe nhạc trong xe hay hơn.
các bác nói ko có tác dụng cũng chưa chắc đúng, không tin các bác tháo mấy miếng zin ở sàn bỏ ra, xong chạy test xem nó có ồn như cái chuồng gà không thì biết.
có điều dán xong thấy xe hao xăng hơn lúc chưa dán, chạy đầm xe hơn
Đấy vậy mà toàn thánh phán chưa dán nhảy vào phán như đúng rồi xe e Kona 1,6 turbo cũng vậy lúc chưa dán ồn với ù kinh khủng nhưng khi dán cách âm rồi thì nghe đỡ hơn nhiều 10 phần ít ra giảm cũng đc 6 7 phần … chứ ko ai đời đi bỏ tiền chục tr ra để không thu được kết quả gì ….

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
QC quá dở. Phải ghi ; “ Trước khi làm cách âm độ ồn đo được là 70 dB, sau cách âm là 60 dB với cùng điều kiện thử nghiệm” . Như vậy sẽ thuyết phục hơn.

Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
Đấy vậy mà toàn thánh phán chưa dán nhảy vào phán như đúng rồi xe e Kona 1,6 turbo cũng vậy lúc chưa dán ồn với ù kinh khủng nhưng khi dán cách âm rồi thì nghe đỡ hơn nhiều 10 phần ít ra giảm cũng đc 6 7 phần … chứ ko ai đời đi bỏ tiền chục tr ra để không thu được kết quả gì ….
Em chỉ thắc mắc là sao lại dán chết nó vào như vậy? Các xe cỏ em từng đi, sở hữu hình như nó chỉ là nỉ, bông nó cài vô. Ko thấy dùng keo dán cứng vô xe như vậy. Sau này sửa chữa thì làm sao bóc ra

• Like
Reactions: Undertaker
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Vật liệu bên mình dù bạn xài 5 năm vẫn gỡ ra binh thường, ko gây chảy nhựa, có nhiều vật liệu vừa dán đã dính chặt ko thể gỡ, qua thời gian sử dụng bị chảy nhựa đen rất khó tháo ra.
Mấy bác chưa dán, hay dán vật liệu dỏm lại hay ý kiến, mình cũng không thích đôi co lại.
Nếu không có kết quả, thì không có việc khách giới thiệu khách qua bên mình thường xuyên nhé

• Like
Reactions: lexus_460
Hạng C
25/10/12
986
437
63
Vật liệu bên mình dù bạn xài 5 năm vẫn gỡ ra binh thường, ko gây chảy nhựa, có nhiều vật liệu vừa dán đã dính chặt ko thể gỡ, qua thời gian sử dụng bị chảy nhựa đen rất khó tháo ra.
Mấy bác chưa dán, hay dán vật liệu dỏm lại hay ý kiến, mình cũng không thích đôi co lại.
Nếu không có kết quả, thì không có việc khách giới thiệu khách qua bên mình thường xuyên nhé
Hay quá A Vũ

• Like
Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
A chủ làm cái test khoa học đi, cùng quãng đường, khung giờ đo decibel trước và sau khi dán. Dễ thuyết phục hơn, chứ ko có khoa học chứng minh sao mà tin

• Like