Hạng B2
20/8/12
240
3.683
93
50
bautx.blogspot.com
Bác nào đã chạy qua và quen đường thì giúp anh em làm cái tổng hợp các điểm ra vào các cao tốc từ SG đến HN. Nhiều anh em chưa đi không chú ý là dễ đi lố, đi lạc lắm :)

Hạng B2
25/12/13
386
286
63
chạy vậy có miệt mài quá không bác? em cũng dự tính 3 -4 h xuất phát từ Biên hòa, chạy một mạch để nghỉ đêm tại Huế, 2 tài mà không biết có oải không nữa, chạy nhiều nhưng chưa XV bao giờ
2 tài chạy 3h sáng thì đến Huế tầm 22h

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
thank bác, ra Huế ngủ vì có hẹn bà con ở ngoài đó
Thực ra đi đường mô cụng rứa. Khu từ Sân Bay về trung tâm có chạy được mô. mất khúc này 1h/ Đi Cao Tốc thì phải lựa điểm xuống lại đường tránh Huế hoặc tương tự cho phù hợp. Mấy năm trước đường tránh Huế cực xấu - đành xuyên tâm đi, mà xin lỗi bác, chạy xe ức chế lắm. Theo em Nếu Bác ở Bắc Huế thì đi cao tốc - Nam Huế thì Ql1A là phù hợp

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Nếu không gấp thì chạy vậy làm gì cho khổ vậy bác?
Mỗi người một cách riêng - Em thì khoái chạy đêm. ngày thì lim rim nghỉ ngơi cho giặc nhà nó vui chơi trên đường. Em thì khi ra luôn tẹt ga cho mau tới. Khi vào thì mới à ơi. Bác 2 tài giờ cao tốc cũng kha khá thì em nghĩ phi được thôi. Chúc Bác an toàn chân cứng đá mềm

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
chạy vậy có miệt mài quá không bác? em cũng dự tính 3 -4 h xuất phát từ Biên hòa, chạy một mạch để nghỉ đêm tại Huế, 2 tài mà không biết có oải không nữa, chạy nhiều nhưng chưa XV bao giờ
Vô tư nhé bác với 2 tài mà xuất phát từ Biên Hòa nữa thi tới Cam lộ luôn cũng dc

Hạng B2
2/12/13
306
546
93
Thực ra đi đường mô cụng rứa. Khu từ Sân Bay về trung tâm có chạy được mô. mất khúc này 1h/ Đi Cao Tốc thì phải lựa điểm xuống lại đường tránh Huế hoặc tương tự cho phù hợp. Mấy năm trước đường tránh Huế cực xấu - đành xuyên tâm đi, mà xin lỗi bác, chạy xe ức chế lắm. Theo em Nếu Bác ở Bắc Huế thì đi cao tốc - Nam Huế thì Ql1A là phù hợp
cái chính là em ngại đi đêm trên cái cao tốc loằng ngoằng chật hẹp mà lại chưa quen đường

Hạng B2
7/10/14
259
7.210
93
40
Mỗi người một cách riêng - Em thì khoái chạy đêm. ngày thì lim rim nghỉ ngơi cho giặc nhà nó vui chơi trên đường. Em thì khi ra luôn tẹt ga cho mau tới. Khi vào thì mới à ơi. Bác 2 tài giờ cao tốc cũng kha khá thì em nghĩ phi được thôi. Chúc Bác an toàn chân cứng đá mềm
Em cũng thích chạy đêm, trời mát đường vắng và mấy nhóc ko quậy rất dễ chạy