Hạng B2
2/1/20
109
234
43
cũng khó để con người thay đổi
nhưng cảm nhận giữa thiên nhiên cũng hấp thu được năng lượng tích cực,
và khi mở rộng giao lưu, mình luôn học hỏi được nhiều điều

• Like
Reactions: Pine.
Hạng B1
2/9/08
50
4
14
Đi rồi sẽ nghiện, mục tiêu duy nhất của em khi đi cày chỉ để phục vụ 2 tiêu chí 1 là nuôi dạy con ăn học đàng hoàng 2 là bất cứ khi nào rảng rỗi cùng gia đình rong ruổi khắp mọi cung đường trên dải đất hình chữ S. Hè năm nào em cũng phải dành 2-3 tuần rong ruổi từ Bắc vào Nam

Tập Lái
26/9/19
27
56
13
35
cũng khó để con người thay đổi
nhưng cảm nhận giữa thiên nhiên cũng hấp thu được năng lượng tích cực,
và khi mở rộng giao lưu, mình luôn học hỏi được nhiều điều
Em thấy cứ đi là sẽ có cái để mình học hỏi. Học hỏi từ nơi mình đến, học hỏi từ những người mình đi cùng. Ít nhất đi rồi về có cái chém gió cùng lũ bạn ngồi nhà, đó là ít nhất :)

Hạng B2
27/8/19
200
264
0
41
Năm nào tết cũng xuyên Việt đây. Nhưng chỉ về quê ăn tết thôi. Giờ xuyên Việt dễ như trở bàn tay. Chỉ cần nhiều tiền+ Thời gian là bao hết !

Tập Lái
26/9/19
27
56
13
35
Năm nào tết cũng xuyên Việt đây. Nhưng chỉ về quê ăn tết thôi. Giờ xuyên Việt dễ như trở bàn tay. Chỉ cần nhiều tiền+ Thời gian là bao hết !
Thì đúng rồi anh, giờ có tiền là đi được mà. Nhưng đi cùng những người bạn mới cũng thú vị mà. Nhất là lúc trước khi đi xôm tụ lên kế hoạch ấy!

Hạng B2
27/8/19
200
264
0
41
Thì đúng rồi anh, giờ có tiền là đi được mà. Nhưng đi cùng những người bạn mới cũng thú vị mà. Nhất là lúc trước khi đi xôm tụ lên kế hoạch ấy!
Các cụ có thời gian đi du lịch tầm 15 đến 20 ngày thì đi đc nhiều, Tui về Tết thì Bình Dương- Nghệ An 1.500km mất 2 ngày, đêm ngủ

Tập Lái
26/9/19
27
56
13
35
Các cụ có thời gian đi du lịch tầm 15 đến 20 ngày thì đi đc nhiều, Tui về Tết thì Bình Dương- Nghệ An 1.500km mất 2 ngày, đêm ngủ
Thực tế là dọc đường mọi người chỉ nhắc nhở nhau về giao thông qua bộ đàm thôi anh. Lúc nghỉ ngơi ăn uống mới ngồi lại với nhau nói chuyện. Tiến độ đi cũng rất nhanh, khoảng 1800km cũng khoảng 3 ngày thôi. Ngày đi từ 5h sáng nghỉ trưa và nghỉ tối :) Trên đường thì tạt ngang tạt dọc một chút các điểm quan trọng thôi anh ơi.

Hạng B2
17/3/11
154
260
63
51
Cứ nhắc đến xuyên Việt là em khoái, lại được cùng nhau về ăn Tết quê hương thì phấn khích lắm. Thêm nhiều ảnh đi các bác ;)

• Like
Reactions: kim7tin
Hạng D
6/9/07
4.510
37.911
113
Thực tế là dọc đường mọi người chỉ nhắc nhở nhau về giao thông qua bộ đàm thôi anh. Lúc nghỉ ngơi ăn uống mới ngồi lại với nhau nói chuyện. Tiến độ đi cũng rất nhanh, khoảng 1800km cũng khoảng 3 ngày thôi. Ngày đi từ 5h sáng nghỉ trưa và nghỉ tối :) Trên đường thì tạt ngang tạt dọc một chút các điểm quan trọng thôi anh ơi.
Bác chạy dữ vậy! Em thường lái xe 4-500km/ngày, hiếm lắm mới kéo tới 6-700. Em khỏe, nhưng vợ và F1 mệt.

Mà tự lái đường xa nó dễ gây nghiện. Nhất là những cung đường đèo Đà Lạt, Tây Nguyên, rồi mấy con đường nhựa nóng hổi giữa vùng cát trắng. Nhớ quá! :rolleyes:

• Like
Reactions: kim7tin
Tập Lái
26/9/19
27
56
13
35
Cứ nhắc đến xuyên Việt là em khoái, lại được cùng nhau về ăn Tết quê hương thì phấn khích lắm. Thêm nhiều ảnh đi các bác ;)
Đây bác :D còn nhiều lắm mà toàn là quay thôi, vì chụp thì nó ko thấy được nhiều góc độ như quay :)
Xuyên Việt trước tuổi 30
Xuyên Việt trước tuổi 30
Xuyên Việt trước tuổi 30
Xuyên Việt trước tuổi 30
Xuyên Việt trước tuổi 30
Xuyên Việt trước tuổi 30

• Love
Reactions: badmonkey