Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43
RE: XXX phạt bắn tốc độ ở long thành

e nói nhỏ bác nghe khuyên chân thành dăn cháu gái bác lấy chồng đừng chọn ngành xxx lấy ,khổ thân đấy, ,bên họ nhà e họp lại chắc cở 2 tiểu đội xxx nghe e nói nó đập e chết quá.:D

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: nlthanh

Trích đoạn: FordEsc

con vợ em cũng thế :D:D chay xe máy không gắn kiếng là bị tuýt còi :D:D đặc biệt không phạt mà xin số phone con vợ em thôi..:D:Dcười chết được mấy bác cớm :)
Em mà như bác là em cám ơn tay cớm đó rối rít rồi còn hậu tạ nửa gia tài của em nếu hắn mang vợ cả đi luôn ấy chứ lị :D:D

e cho hết 2/3 ấy chứ lị ;)

Hạng D
25/11/07
2.123
64.260
113
Viện Nghiên Cứu

Lúc trước tôi có cô bạn, bị CA chặn lại vì vượt đèn, tay CA giữ bằng lái nói là sẽ trả lại nếu mai cô bạn tui cũng ghé ngang. Báo hại 1 năm sau cô ấy mới lấy lại được, chắc chú này bị điều đi chốt khác, may mà cô bạn tui nhớ mặt tay đó!

Tập Lái
23/5/07
39
0
0

Con bạn em lấy chồng x.x.x... mới ngộ nè. Sáng CN chở cháu đi học xong quay về thì bị 1 anh x.x.x tuýt lại lỗi vượt đèn đỏ. x.x.x bảo đi xe ôm về nhà lấy pp, bạn em ko chịu đi xe ôm và còn mượn tiền x.x.x đi taxi nữa vậy mà x.x.x cũng chịu nữa. Sau khi trình pp cho x.x.x xong đến chiều x.x.x tìm đến nhà trả lại pp, 6 tháng sau chúng nó me-rit lun, bó tay!!!!

Hạng F
14/9/04
9.907
28.691
113
Q3

Đời ai cũng một lần sai lầm chứ sao :D
Trích đoạn: BenlyGT

Con bạn em lấy chồng x.x.x... mới ngộ nè. Sáng CN chở cháu đi học xong quay về thì bị 1 anh x.x.x tuýt lại lỗi vượt đèn đỏ. x.x.x bảo đi xe ôm về nhà lấy pp, bạn em ko chịu đi xe ôm và còn mượn tiền x.x.x đi taxi nữa vậy mà x.x.x cũng chịu nữa. Sau khi trình pp cho x.x.x xong đến chiều x.x.x tìm đến nhà trả lại pp, 6 tháng sau chúng nó me-rit lun, bó tay!!!!

Hạng D
23/5/07
1.206
17
0
53

Trích đoạn: corolla95

Đời ai cũng một lần sai lầm chứ sao :D
Trích đoạn: BenlyGT

Hạng B2
10/8/04
143
0
16
Hồ Chí Minh

Vậy là may rồi. Phụ nữ gặp xxx mà ảnh không thèm nhìn mặt, phạt thẳng tay thì cũng mất mặt bầu cua qua [8D]

Hạng B2
22/11/06
419
31
28

Trích đoạn: NARCO

Vậy là may rồi. Phụ nữ gặp xxx mà ảnh không thèm nhìn mặt, phạt thẳng tay thì cũng mất mặt bầu cua qua [8D]
thằng đó bị liệt mà bác :D

Hạng B2
12/7/08
319
6
0

các u đụng chiện này lần nữa thì theo mình cứ bí mật ghi lại tên & số fù hiệu trên túi áo, nếu có thêm bằng chứng image, video... nữa thì tiệc zời !