Hạng C
23/2/13
807
414
63
E cũng sẽ phi lane này Bắt đầu từ Đây...hehehehe....like hdtoan Cái nữa hehehe.....Thớt kia bác có nói mà chưa dám chạy ....giờ chạy được òi...hehehe....

Hạng B2
15/11/11
470
101
43
45
Hội trưởng hội sợ vợ!
ông chủ thớt như ccc! Hỏi mấy thằng XXX hỏi tao làm gì ơ đau chi?Bật Camera lên là phải gài luôn! Ông có khẳng định với tôi là ông bắt đung không? Hỏi luôn ông có thường xuyên bắt lỗi này không? trung bình một ngày bắt khoảng bao nhiêu xe vì lỗi này? Tôi không có lỗi thì không cần đưa giấy tờ! Bác chủ qay camera luôn cho xxx thấy không cần phải dấu! Nếu bác chủ làm được như vậy thì tụi nó sẽ xin lỗi bác chủ và đe bác đi! mà bác còn có camera làm bằng chứng nữa!

Hạng D
11/7/11
1.351
477
83
45
ông chủ thớt như ccc! Hỏi mấy thằng XXX hỏi tao làm gì ơ đau chi?Bật Camera lên là phải gài luôn! Ông có khẳng định với tôi là ông bắt đung không? Hỏi luôn ông có thường xuyên bắt lỗi này không? trung bình một ngày bắt khoảng bao nhiêu xe vì lỗi này? Tôi không có lỗi thì không cần đưa giấy tờ! Bác chủ qay camera luôn cho xxx thấy không cần phải dấu! Nếu bác chủ làm được như vậy thì tụi nó sẽ xin lỗi bác chủ và đe bác đi! mà bác còn có camera làm bằng chứng nữa!
"ccc" là cái gì vậy bác? :D
Hy vọng 1 ngày ko xa được đi cùng bác để thọ giáo những điều bác vừa chỉ em nhé. :p

Hạng B2
15/11/11
470
101
43
45
Hội trưởng hội sợ vợ!
"ccc" là cái gì vậy bác? :D
Hy vọng 1 ngày ko xa được đi cùng bác để thọ giáo những điều bác vừa chỉ em nhé. :p
ccc là.....ccc đó.....trên đây em thấy nhiều bác nói vậy mà! bác cho em cái mail, em gửi qua cho xem mà học hỏi nhé! mình đã từng gặp nhau rồi, sao bác mau quên

Hạng D
10/3/14
1.226
532
113
Nhà bè
Bác qá cool,ẻung hộ bác,bác nhớ vụ o nhà bè kg?xxx áo xanh của bác hết thấy rồi,chắc chuyễn công tác rồi,kg biết bác toàn nhớ nick e kg?

Hạng D
11/7/11
1.351
477
83
45
Bác qá cool,ẻung hộ bác,bác nhớ vụ o nhà bè kg?xxx áo xanh của bác hết thấy rồi,chắc chuyễn công tác rồi,kg biết bác toàn nhớ nick e kg?
Hi bác, bác ở Huỳnh Tấn Phát em nhớ mà. :D
Vụ Nhà Bè sếp xử lý vậy là ổn rồi, mình ko cần nhắc tới nữa.