10/5/17
1.591
1.361
118
Sao mình thấy ngoài kia các bác hay manh động, gặp chuyện trên đường là chửi, vác hung khí xuống ngay, đi xe máy thì ít khi đội nón bảo hiểm...dù biết ko phải là đại đa số, nhưng vẫn nhiều hơn trong Nam!
Ý kiến chủ quan của e khi đi ngoài ấy, có gì mạo phạm xin bỏ qua!
Mịa, trong Nam mình cũng như vậy chứ khác gì đâu.
Lái xe ra đường gặp quá trời ocschos ở mọi loại phương tiện giao thông (kể cả đi bộ).

10/5/17
1.591
1.361
118
Đặc sản ngoài Bắc: "Mày Biết Bố là ai ko"...tính sỹ diện, cà khịa cao, đi SH auto ko cần Nón bh, 4B cũng đi ngược đg (bắt đầu từ Thanh Hóa đổ ra), đi 4B thường ko đeo seatbelt, Phong cách tham gia giao thông "điền vào chỗ trống", 2B hay đi "lạc" vào Cao Tốc ...
P/s: mời các Thánh Chế :D
Vị thế họ oai hơn mình bên thích thể hiện chăng?

Hạng D
24/4/17
1.897
1.526
138
34
Đặc sản ngoài Bắc: "Mày Biết Bố là ai ko"...tính sỹ diện, cà khịa cao, đi SH auto ko cần Nón bh, 4B cũng đi ngược đg (bắt đầu từ Thanh Hóa đổ ra), đi 4B thường ko đeo seatbelt, Phong cách tham gia giao thông "điền vào chỗ trống", 2B hay đi "lạc" vào Cao Tốc ...
P/s: mời các Thánh Chế :D
Sh: M biết bố mày là ai ko.....
Fadil: Bố M là ai kê m mày chứ

• Like
Reactions: Tuấn Cali
Hạng D
24/4/17
1.897
1.526
138
34
Mịa, trong Nam mình cũng như vậy chứ khác gì đâu.
Lái xe ra đường gặp quá trời ocschos ở mọi loại phương tiện giao thông (kể cả đi bộ).
Vậy sao toàn người B vào nam làm việc....
Trong nam ra B thì đếm trên đầu ngón tay
Miệng chửi kiểu này chắc bác ngoài đó chăng

• Like
Reactions: Forrest Gump
Hạng B2
10/12/12
463
376
63
Bến Tre
1 thủ phủ của các B.ộ + 2. Các Thành phần đó đã nạp "Vitamin hung hăng" + thêm phần tính thể hiện.
Chắc mới nạp vitamin xong đây a!đúng là 49 gặp 53, không ai chịu thua ai...

• Like
Reactions: Morning korea
10/5/17
1.591
1.361
118
Vậy sao toàn người B vào nam làm việc....
Trong nam ra B thì đếm trên đầu ngón tay
Miệng chửi kiểu này chắc bác ngoài đó chăng
Em Nam chính cống ấy chứ. Giờ trong Nam mình lái xe cũng ocschos lắm, ngày nào lái xe cũng bị nổi khùng muốn đập cho lũ ngu một trận, ý là tưởng tượng thôi chứ dính vào lũ ocschos là mất thời gian lắm.

Hạng D
1/4/15
1.221
2.250
113
Sh: M biết bố mày là ai ko.....
Fadil: Bố M là ai kê m mày chứ
Sửa lại tí hợp lý hơn, fadil: bố mày là ai về hỏi mẹ mày :)) tội nghiệp thằng sh quá.
Dân hn quan chức nhiều nên cocc đầy đường, csgt nhiều khi cũng ngại thổi, nó về méc mẹ cũng mệt.

• Like
Reactions: kdldt
Hạng D
4/12/12
1.642
1.805
113
Em Nam chính cống ấy chứ. Giờ trong Nam mình lái xe cũng ocschos lắm, ngày nào lái xe cũng bị nổi khùng muốn đập cho lũ ngu một trận, ý là tưởng tượng thôi chứ dính vào lũ ocschos là mất thời gian lắm.​
Lái xe trong Thành Phố cũng là luyện tập tính kiên nhẫn, kiên trì và chịu đựng B ah...bị ức chế riết quen. Đi đúng lane, còn bị 2b lane ngược lấn và trách móc lận.
Ý thức - cội rễ của văn hóa giao thông

• Like
Reactions: Trần Hoàng Hải