Hạng C
19/2/13
894
94
28
64
ViosE2008 nói:
Sao các pác tính cưới vợ 2 chưa nóng giường đã lo chuyện gả đi sớm zậy mà tính chiện lỗ lãi. Vợ đã xài rùi thì seo còn lãi nữa. E tinh cưới V2 là để cưỡi cho đã, chừng nào chơi ko được nữa thì trả về địa phương, cho nên tính cưới V2 cho đáng, vậy mà chọn khó quá, kiểu Đài lon chọn vợ Vit vậy, nhìn e nào cũng mê mứi chít chứ
đấy .... vấn đề nó ở chỗ tô đậm ấy ... :D ... người tiêu dùng thông minh ...

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Yaris không đáng mua tí nào ... E đg chạy forte vừa mượn Yaris chạy đc 2 tuần. Cảm giác: chán toàn tập, không có gì để nói thêm nữa. Đủ thứ bất tiện ... Hơn mổi cái chạy trời mưa đở nhức đầu hơn forte. Đang tính làm thêm vài món cho xêm xêm thằng forte,Cộng lại tính ra hơn 15 chai rồi.... Ặc Ngán, thôi để chạy tiếp vậy :)
E chả pro kia hay toy nên mấy Bác pro đừng vội vã vào ném đá e nhé... Hêhhehe.

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
51
Ô Cấp
củ cải nói:
Yaris không đáng mua tí nào ... E đg chạy forte vừa mượn Yaris chạy đc 2 tuần. Cảm giác: chán toàn tập, không có gì để nói thêm nữa. Đủ thứ bất tiện ... Hơn mổi cái chạy trời mưa đở nhức đầu hơn forte. Đang tính làm thêm vài món cho xêm xêm thằng forte,Cộng lại tính ra hơn 15 chai rồi.... Ặc Ngán, thôi để chạy tiếp vậy :)

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Civic 2988 nói:
em nói không ngoa thì 10 yaris chạy trên đường thì có đến 8 người là phụ nữ ngồi sau vô lăng. lợi thế là nhỏ gọn + thương hiệu Toy. bác làm một phép tính yaris nhập giá gần ngang ngửa altist lắp ráp, altstit nhập gần bằng Cam lắp ráp. em theo chủ nghĩa thực dụng. nếu tầm tiền em sẽ lấy altist hoặc Cam. ngoài chuyện ăn uống tiết kiệm ( cũng không chênh nhau nhiều ) nội thất không, độ rộng rãi không bao giờ bằng được. tùy bác quyết định. còn em không đi xe hiệu toy  bởi nội thất nghèo nàn, kiểu dáng dành cho trung niên
Bác cứ thử ngồi vào Cam 2.5Q sẽ thấy nội thất kg nghèo như Bác tưởng tượng đâu nhé

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
củ cải nói:
Anh cũng mới vừa gả chú forte sli nhập nguyên con lấy Cam 2.5Q nè. Chạy Cam sướng hơn rất nhiều

Hạng C
19/2/13
894
94
28
64
og_saigon nói:
củ cải nói:
Anh cũng mới vừa gả chú forte sli nhập nguyên con lấy Cam 2.5Q nè. Chạy Cam sướng hơn rất nhiều

Chả bít dạo này điều hoà có còn phun gió nóng ko ... E chạy đây ... Hí hí hí ....

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
og_saigon nói:
củ cải nói:

Đồng ý :))
Nhưng mà anh bán forte để lên đời cam thì nhỏ tuổi hơn em chắc luôn. Đổi cách xưng hô nhé.... Anh chạy cam 2.2 đời 2000 cách đây tròm trèm 7 năm rồi đó. Hy vọng cam Q của chú ngon hơn cam đèn bông của anh ngày xưa. Hêhhehe

Hạng B2
25/2/13
482
1.364
93
không nên mua. bác có thể nâng từ morning lên altist. yaris nhập = altist lắp ráp, altist nhập = camry. chọn xe nào do bác.

Hạng B2
25/2/13
482
1.364
93
og_saigon nói:
Civic 2988 nói:
em nói không ngoa thì 10 yaris chạy trên đường thì có đến 8 người là phụ nữ ngồi sau vô lăng. lợi thế là nhỏ gọn + thương hiệu Toy. bác làm một phép tính yaris nhập giá gần ngang ngửa altist lắp ráp, altstit nhập gần bằng Cam lắp ráp. em theo chủ nghĩa thực dụng. nếu tầm tiền em sẽ lấy altist hoặc Cam. ngoài chuyện ăn uống tiết kiệm ( cũng không chênh nhau nhiều ) nội thất không, độ rộng rãi không bao giờ bằng được. tùy bác quyết định. còn em không đi xe hiệu toy bởi nội thất nghèo nàn, kiểu dáng dành cho trung niên
Bác cứ thử ngồi vào Cam 2.5Q sẽ thấy nội thất kg nghèo như Bác tưởng tượng đâu nhé
nội thất nghèo nàn là so với số tiền mình bỏ ra bác ợ. cam 2.5Q ra biển là cũng đã 1,4ty. em là em nhích thêm tý em lấy accord. các bác trên đây đánh giá khách quan về nội thất+ cảm giác lái em nào hơn ạ.