Thảo Luận Z - lady độ

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI
RE: Z - lady độ

Trích đoạn: blockheadvn

Á, nhìn vô cabin mà choáng luôn , 1 mớ hỗn độn tùm lum , xe thì đẹp mà để 2 cái ống pô bên hông thân xe nhìn nó thô thô sao ấy...chắc nghiệp dư độ xe quá :D
nghiệp dư thì ko độ được như vậy đâu bác ;), em luôn thắc mắc là cái vô-lăng như vậy thì nó bấm kèn bằng cái gì vậy bác?

Hạng B2
3/5/06
463
0
16
39
Bình Tân

Xe này cần gì dùng đến kèn bác ơi! Nẹt po 1 phát là đường trống ngay ấy mà!

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI

Trích đoạn: heosua

Xe này cần gì dùng đến kèn bác ơi! Nẹt po 1 phát là đường trống ngay ấy mà!
bác nói vậy chứ Lamborghini nẹt em còn chưa tránh đường nữa mà :D

Hạng B2
5/3/06
337
0
0
40

Trích đoạn: blockheadvn

Á, nhìn vô cabin mà choáng luôn , 1 mớ hỗn độn tùm lum , xe thì đẹp mà để 2 cái ống pô bên hông thân xe nhìn nó thô thô sao ấy...chắc nghiệp dư độ xe quá :D

Bác cứ đùa...đây phải là dân độ xe cực giỏi mới làm được như thế này đấy ! chẳng ai lai đưa xe cho 1 gã nghiệp dư độ để đi đua giải cả ! đây mới đúng là chiếc xe đua đúng nghĩa vì xe được lược bỏ tất cả những gì ko cần thiết cho tốc độ và vận hành của xe để đạt được hiệu quả cao nhất,nên tất nhiên ko đẹp mắt rồi ! ngay cả điều hòa còn ko có [8|] 1 số thông tin để bác hiểu sự khác biệt giữa xe thường - xe đua đường phố (bóng bẩy hào nhoáng) và xe đua dạng này :)

http://www.dddn.com.vn/Desktop.aspx/TinTuc/Oto-XeMay/Nhung_diem_khac_biet_cua_xe_dua/

Hạng B2
1/11/07
129
7
18

nhìn 2 quả turbo như 2 khẩu đại bát, chờ lệnh bóp còi là nhả đạn nhẩy?
bác "tenziketui" cho hỏi: cái bô ngắn có phải là thoát nhanh hơn thì chạy nhanh hơn hay sao, bác nói thêm tí đi.
Con này nhìn dàn máy thì khủng, chứ bó đì kit cũng ko có gì đặc biệt, tôi thấy mấy con Z này độ bodykit đẹp easy mà, chắc tại xe đua nó ko quan trong bên ngoài.
Ai còn bộ siêu tập nào "khủng" nữa post lên cho bà con thưởng thức luôn đi

Hạng B2
30/1/07
283
1.338
113

Nhìn choáng wé! Bác Chain vào học tập đi kìa!:D:D:D