OSOM
23/4/07
9.162
10.189
113
Báo nào cũng có phe cánh hết bác ơi. Mấy hôm trước thì báo Tuổi Trẻ hay đăng bài chống xxx, Thanh Niên im re. Còn hổm rày thì Tuổi Trẻ im re còn Thanh Niên tích cực đăng. Chắc là xxx chuyển từ phe này sang phe kia.
TN cũng đang choáng vì Phó TKTS mới bị thu hồi thẻ nhà báo vì viết 1 bài "gì đó" đăng trong dịp 2/9 vừa qua đấy.

Hạng B2
30/10/13
201
182
43
hồi nào giờ em đọc báo thấy từ cướp cạn em toàn nghĩ 'làm gì dùng từ căng dzữ dzậy nàk' do chưa có trải qua...

ơn trời em đã được 'trời cho':
một ngày đẹp trời em đi Long Thành, vợ dúi cho 2 tờ cò xanh làm lộ phí, em uống nước mua vé trạm hết 100k còn 900k em bọc kỹ định mang về do bà cả dặn 'đưa 1t chiều về thối lại 900k nhe'! để dồn tiền mua sữa cho con...

bỗng đâu sét đánh ngang tai ngã tư VT 'anh vượt đèn đỏ 10', rồi tới tấp 2.5tr vs 500k ..., chốt hạ 800k nhanh không kịp nhận ra túi đã rỗng...

trải nghiệm làm cuộc đời thanh thản hơn có đó mất đó cuộc đời đó có bi nhiêu phải hững hờ thôi. Hôm nay bác nào bị, em
đồ sẽ như em thôi rồi cũng qua... làm gì nhau cuộc đời nó cuộc đời ta bi giờ....

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
Tôi nghĩ nếu những vụ như thế này các CQNN mà cứ bao che như bao vụ đã qua sẽ làm mất lòng tin của ND đối với lực lượng CSGT, tôi nghĩ chỉ khi bộ CA làm mạnh tay thì mới có thể lấy lại niềm tin được...
Em nhớ lòng tin mất lâu rồi mà bác.

• Like
Reactions: ntt61
Hạng D
9/2/15
1.123
7.360
113
Em dự là vụ này sau 1 tuần nữa sẽ chìm xuồng như biết bao vụ khác

Hạng B2
23/7/12
244
306
63
Ra khỏi nhà, tham gia giao thông, nên lưu ý.
Mình cần gì và phải làm thế nào để sinh sống, tồn tại và bao bọc gia đình của mỗi cá nhân.
Đây cũng là một bài học kinh nghiệm để mọi người biết và nên tránh, không để sự việc đi quá xa vì người thiệt thòi sẽ là người tham gia giao thông. Đấy là còn chưa nói đến việc về sau khi ai cũng biết nơi cư trú, biển số xe.
Sẽ không ai biết trước được điều gì.
Ông bà có dạy: dĩ hoà vi quí, một câu nhịn chín câu lành!
Chính ra, Mợ nên để đàn ông tự xử thì đã xong việc!!!
Chia sẽ với Mợ đôi lời! Thân ái!
Kể cả khi chủ xe đi sai, phạt đ1ung , thì hành động đánh người là côn đồ , đáng lên án. CSGT kết hợp công đồ là phải trừng tr5i thích đáng bác ạ.
Bác đừng khuyên người khác chịu nhục nhé .

• Like
Reactions: Hugo_To
Hạng B2
23/7/12
244
306
63
Má ơi , lúc đầu đọc phỏng vấn , thấy ông trạm trưởng toàn trả lời kiểu thách thức : anh lên lãnh đạo phòng mà hỏi .
e nghĩ thằng này gan , dám lôi lãnh đạo ra . Ai dè lãnh đạo là pa pa của nó :) ... Haizzz
Có phải anh C này được bố bổ nhiệm trước khi về hưu không ?
Xem o đấy :Bo ve huu bo nhiem con

• Like
Reactions: milan2006
Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Má ơi , lúc đầu đọc phỏng vấn , thấy ông trạm trưởng toàn trả lời kiểu thách thức : anh lên lãnh đạo phòng mà hỏi .
e nghĩ thằng này gan , dám lôi lãnh đạo ra . Ai dè lãnh đạo là pa pa của nó :) ... Haizzz
Papa của nó về hưu rồi, lãnh đạo là đàn em papa nó...

Hạng C
3/9/15
500
544
93
hóng kết quả vụ này rồi cũng chìm xuồng thôi

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Mịa, cái gì cũng "lên gặp lãnh đạo Phòng hỏi, giải quyết, thắc mắc...". Cái thằng lãnh đạo nghe xong cũng tức ói máu chứ ở đó mà dân thường, uổng công nuôi 1 lũ chó khốn khiếp vô tích sự (chết em lại sỉ nhục con chó rùi, sorry tập thể họ nhà chó nhá vì đã so sánh bọn em với bọn XXX) còn cái bọn này không bằng 1 con chó.
Sorry các bác, em bày tỏ cảm xúc hời quá tý.