Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.702
113
35
Mình cũng lang thang khắp đảo. Công nhận ở Nam Đảo ổn nhất. Thuê apartment cao cấp chưa trên 1.5tr/đêm. Hồ bơi vô cực và các tiện ích đi kèm. View ngắm pháo hoa đỉnh, xem ké nhạc nước cũng được. Ngắm biển và hoàng hôn rất sướng. Ăn uống chẳng thiếu gì từ bình dân đến sang chảnh. Bữa ăn thử nhà hàng The Gang sát biển, đồ ăn rất ngon, bill ko hề đắt. Ly nước ép mà có 35k.
Phòng View này em thuê 30 tết có 1tr thôi á, có phòng khách, phòng ngủ riêng.
Bếp to chà bá kk
Ba ơi mình đi đâu thế ?  5N4Đ du xuân Hậu Giang - Kiên Giang, đón giao thừa tại Phú Quốc
Ba ơi mình đi đâu thế ?  5N4Đ du xuân Hậu Giang - Kiên Giang, đón giao thừa tại Phú Quốc

Tập Lái
29/4/14
35
15
8
TPHCM
Em cũng từng đi với gia đình ra Phú Quốc bằng máy bay và đi 1 mình ra đảo bằng ô tô, thì đi bằng xe cá nhân cùng gia đình sẽ tiện hơn khi đi chơi ngoài PQ và có nhiều trải nghiệm thú vị hơn rất nhiều khi di chuyển bằng máy bay.

Lộc Phát
2/9/17
1.375
21.702
113
35
em tính làm tour hà tiên cà mau, nhờ bác cho em cung đường đi sao hợp lý dc ko ạ
Chài , cái này như đi hết 1 vòng miền Tây rồi còn j. Em sắp làm chuyến Sóc Trăng, Bạc Liêu, Cà Mau... miền Tây còn 3 tỉnh đó em chưa đi nên không biết tư vấn sao cho anh nữa kkk

• Like
Reactions: duckhanh1985
Hạng B2
8/4/19
427
367
66
Chài , cái này như đi hết 1 vòng miền Tây rồi còn j. Em sắp làm chuyến Sóc Trăng, Bạc Liêu, Cà Mau... miền Tây còn 3 tỉnh đó em chưa đi nên không biết tư vấn sao cho anh nữa kkk
e còn mũi cà mau là chưa đi, nên chắc đi mũi cà mau xong ghé sóc trăng cần thơ chơi, đi hướng hà tiên hơi xa và ngược đường

• Like
Reactions: Thảo Điền 68
Hạng C
3/12/19
723
2.026
93
Đồng nai
Tôi đang định đi PQ
Tiền phà cho 2 Lớn ,1 pé + 1 xe 5 chỗ 2 chiều = 4tr + 1.5 tr xăng = 5.5tr
Vé máy bay dịp này khoảng 6.6tr / 3 vé..
Tính ra đi máy bay phẻ và đỡ sức hơn ....
Đi du lịch bằng oto riêng đâu phải vì tiết kiệm tiền vé máy bay đâu bác. Mỗi lựa chọn đều có trải nghiệm riêng , e đi PQ 2 lần đều đi xe riêng mặc dù chạy mệt thấy mịa :D
Tranh thủ bả còn cho nắm tay dẫn bả đi, mai mốt mình già bả nắm tay mình đi hết nước Mỹ là được dồi kkk
Vk ck em đang tranh thủ kiếm con gái để dắt nó đi chơi như anh, dự là phải nhịn tầm 3 năm nữa để chờ nó :D