Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Em dạo này cũng đang yêu các xe size bé để đi nội thành, mấy hôm nay chạy ké chiếc yaris công nhận sướng thật, khi cần quay đầu cái ót, đậu xe cũng thoải mái, phẻ gì đâu. Chỉ khổ cái đi yaris toàn bị ép cho tung dái tại xe em to nên lủi quen rồi.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Em nó nhỏ chạy trong phố sướng. Ra cao tốc đạp 120 cây chuối vẫn muốn lên nữa. Em chạy Spar thấy hàng ghế sau ngôig rộng thoải mái hơn em buổi sáng và cà ri của bác thớt nhưng cốp nhỏ hơn thì phải.
Lên 120 cho sướng chút thôi chứ em nghĩ xe size bé không nên đi tốc độ này lâu bác àh. Chạy cảm giác ko an toàn lắm. Chạy trong tầm 80-100 ok hơn

Hạng B2
11/11/11
206
86
28
Xe này mà đi PT như bác chủ thì liều thật ! Đi tội nghiệp cho người ngồi sau chắc ói mửa đầy xe . Xe quá nhỏ khó đi xa !
bác này nói quá chứ chưa chắc đi xe to hơn mà không ói, ói hay không là do nhiều yếu tố bác ạ, gặp bác nào lái xe mà nhồi ga thắng gấp, giựt giựt như ..ó ..ắc hỏi sao không ói

Hạng C
5/10/15
923
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Xe gì thì xe gia đình mình mới quan trọng, giữa một chiếc xe Bình dân nhưng đầy đủ người than trong gia đình tren xe cười cười nói nói vui vẻ và một chiếc xe sang trong cỡ maybach mà đi một mình với bác tài thì cũng cô đơn nhạc nhẽo thôi, ji thì ji con người đi tìm kiếm vật chất là cũng chỉ để phục vụ cho đời sống tinh thần thôi nên hãy tràn trong những người xung quanh mình khi họ còn đó. Mấy ngày xuân đôi lời tâm sự......

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Xe này mà đi PT như bác chủ thì liều thật ! Đi tội nghiệp cho người ngồi sau chắc ói mửa đầy xe . Xe quá nhỏ khó đi xa !
Bác nói hơi quá con này nội thất khá rộng rãi trong dòng xe nhỏ đấy. Chạy Phan Thiết bằng con này thì nhằm nhò mẹ gì mà bác nói là liều với tội nghiệp. Chắc bác hay đi Phan Thiết bằng xe tăng hả? :3dquaytay:

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
Liều thì chắc cũng ko đến nỗi, vẫn hơn hàng triệu xe gắn máy. Xe nhỏ thì nguy hiểm khi xảy ra sự cố với xe lớn hơn thôi. Cẩn thận lái thì đi ra Hà Nội vẫn dư sức, nhỏ mà chất. Chứ ....ói mửa...thì đúng là nói quá!

• Like
Reactions: ecoduy