Hạng C
23/7/13
504
12.045
93
Bác nói hơi quá con này nội thất khá rộng rãi trong dòng xe nhỏ đấy. Chạy Phan Thiết bằng con này thì nhằm nhò mẹ gì mà bác nói là liều với tội nghiệp. Chắc bác hay đi Phan Thiết bằng xe tăng hả? :3dquaytay:

Xe này mà đi PT như bác chủ thì liều thật ! Đi tội nghiệp cho người ngồi sau chắc ói mửa đầy xe . Xe quá nhỏ khó đi xa !

Em nghĩ đi xe rồng xe phượng là chả ai mắc ói cả. Hị hị

Hạng C
14/10/14
563
263
43
40
Liệu cơm gắp mắm ...nổ quá vay mượn mua xe to ôm nợ thì khổ
Em đâu chê em nó xe rẻ đâu ! Chỉ là đi taxi hay uber ngồi sau nó nhức đầu kinh khủng, cảm giác khó chịu. Đi PT ngồi 4, 5 tiếng thì chịu sau thấu !

• Like
Reactions: mkvc
Hạng C
21/6/15
987
797
93
64
Em đâu chê em nó xe rẻ đâu ! Chỉ là đi taxi hay uber ngồi sau nó nhức đầu kinh khủng, cảm giác khó chịu. Đi PT ngồi 4, 5 tiếng thì chịu sau thấu !
năm 2002 mình có con cd5 đầu tiên trong đời , vì thân mẫu ngoài bắc nên tết nào cả nhà mình 2 vc 2 đứa con vẫn đi từ sg ra bắc đón tết với gia đình thấy vẫn khỏe re chứ có sao đâu ,đến 2009 mình vẫn còn đi lần cuối rồi mới ghả nó đi

Liều thì chắc cũng ko đến nỗi, vẫn hơn hàng triệu xe gắn máy. Xe nhỏ thì nguy hiểm khi xảy ra sự cố với xe lớn hơn thôi. Cẩn thận lái thì đi ra Hà Nội vẫn dư sức, nhỏ mà chất. Chứ ....ói mửa...thì đúng là nói quá!
Em có chiếc buổi sáng, nhập, chạy rất bền, em rất yêu, có điều người ta tưởng xe em là taxi vì nó sơn màu vàng, tuổi hết sức à bác

• Like
Reactions: minhnhat15011990
Hạng B2
13/3/15
222
370
63
40
Em đi con matiz 2003 chở 4 người lớn 2 trẻ em chạy từ vt ra phan thiết có thấy mệt đâu do cách chạy và cảm nhận thui.Có xe che mưa nắng là tốt rồi ....nó chỉ là phương tiện thui các bác.