Hạng B2
2/5/09
229
73
28
37
Q7
Bác dọn xe lại nhìn đã thật . bác ở bà rịa à, bà cả em ở long hải, có dịp đưa bà cả về dưới em mời bác ly cafe à.

Hạng C
14/9/12
992
882
93
51
Sài Gòn
Bái phục bác sau khi thực mục sở thị, hehehehe!
Hôm qua sau khi từ nhà bác chạy ra, em thấy có cái đoạn đứt khúc chỗ con lươn đối diện nhà thờ, tuy nhiên chạy thẳng qua chắc là ... phạm luật. Nhìn quanh không thấy xxx em từ từ bon qua, vừa qua đường thì thấy cách xa 200m có 3 bóng áo vàng, tuy nhiên các anh ấy đang ... tiếp khách nên em đi thẳng. Không biết em có phạm lỗi không bác Thiện? ;-)))
Thành quả sau khi rửa xe hết 1.5 h hôm qua của bác đây => nhìn cứ như mạ crom ý ;-)))
Không có tiêu đề by Lê Phương Anh, trên Flickr
PS: Hôm nào em có thời gian, nhất định phải nhờ bác ... hồi xuân em gái già của em ;-)))

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/11/09
1.054
904
113
Bà Rịa
Bái phục bác sau khi thực mục sở thị, hehehehe!
Hôm qua sau khi từ nhà bác chạy ra, em thấy có cái đoạn đứt khúc chỗ con lươn đối diện nhà thờ, tuy nhiên chạy thẳng qua chắc là ... phạm luật. Nhìn quanh không thấy xxx em từ từ bon qua, vừa qua đường thì thấy cách xa 200m có 3 bóng áo vàng, tuy nhiên các anh ấy đang ... tiếp khách nên em đi thẳng. Không biết em có phạm lỗi không bác Thiện? ;-)))
Thành quả sau khi rửa xe hết 1.5 h hôm qua của bác đây

Không có tiêu đề
by Lê Phương Anh, trên Flickr
PS: Hôm nào em có thời gian, nhất định phải nhờ bác ... hồi xuân em gái già của em ;-)))
Đúng là phạm luật đó bác, vừa ra khỏi cổng nhà thờ bác rẽ phải đi chừng 100m là có chỗ quay đầu, chứ từ cổng nhà thờ băng thẳng qua là dính chưởng ạh.:3dcuoi:

• Like
Reactions: anhlp
Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
(...)
Này thì ghế da
View attachment 323301 View attachment 323302
Bọt ra màu nâu luôn:confused:
View attachment 323303 View attachment 323304 Nhìn phần ghế dơ sễ thấy rất rõ là da bị bóng lên do mồ hôi, bụi dính vào lâu ngày, da sạch sẽ ko bị bóng
View attachment 323305
Ngon rồi
View attachment 323306
Sạch rồi thì tới dưỡng, Leather care của Sonax làm da có mùi tự nhiên chứ ko phải hương thơm, rất dễ chịu, da mềm và ko bị nhớt. Ngon
[
Bác chủ cho em hỏi dung dịch tẩy rửa ghế da bác dùng loại nào thế ạ, share giúp em để em tẩy cái ghế da của con F34 của em với ạ.
Thanks bác!