Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City
RE: Hội FIAT-Nhưng con người dám trả giá cho lòng đam mê

Em xin 1 chân ăn nhậu thôi , chứ nói về kiến thức xe em chả biết gì đâu .

Hạng C
4/12/06
579
15
18

Tui vote bác Duy-siena một phiếu thuận........
Bác Tùng Râu cho anh em biết số phone đi nhé ! Thanhks

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Chào các bác E xin ủng hộ cả 2 tay , tuy nhiên kiến thức kinh nghiệm chỉ là phần nhỏ, cái lớn hơn là lòng đam mê , sự nhiệt tình . theo thiển ý của E người hội trưởng quan trọng nhất là cần có thời gian (cái này là khó nhất ), vì hầu hết AE mỗi người mỗi việc khác nhau nên cũng ít gặp nhau và hộ khẩu thường trú nên ở xì gòn thì thuận lợi hơn ( còn E ở Biên hòa các Bác à )mặc khác E làm việc nhà nước nên không chủ động thời gian được .
Còn các Bác đề cử E làm GĐ KT làm E mắc cở lắm vì thât ra tất cả những gì E nói đều xuất phát từ thực tế (có sao nói vậy , biết thì nói không rành thì ngồi im đọc !! ) về kỷ thuật E đâu có được học hành , bằng cấp gì đâu , tuy nhiên do Cty gia đình E có xe tãi , du lịch ,bạn bè có gagare, .......và có ông anh em lúc trước có kinh doanh xe dịch vụ nên kiến thức về xe cũng ..hơi hơi biết thế thôi .
Nếu có thành lập hội thỉnh thoảng các bác ghé BH a lô em sẽ có mặt , còn TP E chỉ đi công tác trong ngày , đi chơi thì cũng về trong ngày (không có lý do chính đáng để ở lại !! )nên khó có thời gian để off với các bác ở xì gòn được .
một vài ý kiến mong các bác xem xét giải quyết !!

Hạng D
9/1/06
2.596
11.706
113
HCM

thienphu_74 đã viết
em nghỉ off lần đầu kg nên chọn ....quán nhà, em kg biết sao nhưng nghỉ thế . thứ 6 hoặc thứ 7 đây các bác cho cái lịch chính ác.
@ bác euro . bác duy có vẻ bận nên kg thấy trả lời, vậy em & bác hẹn nhau cafe để thống nhất cách tổ chức. còn việt bầu bác làm hội trưởng thì tuyệt vời rồi em ủng hộ 1 vé cho bác
Các bác có thể cho số liên lạc để các anh em khác dễ gọi nhau.

Duy Siena đã viết
Nếu có thành lập hội thỉnh thoảng các bác ghé BH a lô em sẽ có mặt , còn TP E chỉ đi công tác trong ngày , đi chơi thì cũng về trong ngày (không có lý do chính đáng để ở lại !! )nên khó có thời gian để off với các bác ở xì gòn được .

Em thì may hơn bác, là em ở BH nhưng làm việc ở SG. Nên hàng ngày đi đi, về về được 2 nơi.
BH còn có mấy anh em khác trong OS như: Dodge, laithang, khoa, otobienhoa, dksia( hơi mất gốc rồi), snoopy.

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Vậy là laptop_nikon , euro car và Duy siena cùng tên rồi . E tên thât là Nguyễn hữu Dũng các bác à ( Duy là tên con E !)

Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Em ở HN, thấy các bác off hay thật, có bác nào ở HN ới em với Kiên 0913218882

Hạng D
9/1/06
2.596
11.706
113
HCM

Chừng nào ọp cho em biết nhá, em chưa có Fiat nhưng em thích ọp ....
Chúc mừng bác tham gia xe Ý. Hay em lấy Fiat đổi bác lấy BMW để bác có cái đi Off cho nhanh nhé:D