Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City
RE: Hội FIAT-Nhưng con người dám trả giá cho lòng đam mê

Trích đoạn: oldcar

Chừng nào ọp cho em biết nhá, em chưa có Fiat nhưng em thích ọp .... ;);)

Cho bác đi ọp thì hao bia lém , chắc anh em ngồi uống nước suối quá :D:D:D

Tập Lái
11/6/07
45
3
8

Tui cũng muốn tham gia một chân để học hỏi (Nguyên: 0936 030377)

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.479
2.240
113
48
TP.HCM

Đất nước Italy xinh đẹp, con người quyến rũ, xe Vespa lung linh nhưng xe Fiat bán ở VN thì là chuyện khác bác ui, em chẳng thấy nó hấp dẫn hay quyến rũ như nước Italy đâu :)

Nếu Fiat đưa thêm vào VN mình những sp mới, cập nhật và giá hấp dẫn thì là chuyện khác. Nhưng dù sao cũng chúc mừng các bác đang đi Fiat, hài lòng với những gì mình có là hạnh phúc các bác nhỉ :)

Hạng D
9/1/06
2.596
11.706
113
HCM

nhìn tựa của topic này là bác biết Fiat là gì rồi. Đã nói tới lòng đam mê thì chắc là không có tiêu chí rõ ràng. Chỉ biết thích là chơi hà.

Hạng C
18/5/07
500
2
18
53
Thanh Xuân

@npt: đúng như bác EuroCar đã nói ngay từ khởi đầu của topic này đấy. Anh em tham gia với Fiat là những người đam mê bác ạ. Cũng như ông cụ nhà em suốt ngày ca cẩm: tao nhìn con LX mày đi chẳng có gì đẹp cả ! Chẳng hiểu mày nghĩ thế nào bỏ gần trăm triệu để mua ! Lớp trẻ chúng mày hâm !! Thế đấy anh ạ
Tôi thì tôi thích phong cách Ý: thời trang và sự trang nhã chắc chắn không thể không có sự lịch lãm ở Fiat ALbea. Không tin bác thử giới thiệu giúp em với tầm tiền 20K mà có em nào như thế ko ??

Chúc các ae của buổi off thật vui.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.479
2.240
113
48
TP.HCM

hehe... em không phản đối hay chê bai hội Fiat của các bác đâu ạ, chỉ tiếc là Fiat có đầy tiềm lực nhưng vào VN mình èo uột quá. Em cũng chỉ ngồi ké xe Fiat nên không dám có ý kiến nhiều, nhưng chắc êm hơn con công nông nhà em :) Nếu Fiat thực sự dấn thân vào Vn thì các bác yêu Fiat tuyệt nhiên không cần trả giá nhiều cho đam mê của mình đâu ạ. Nhưng em cũng công nhận con Albea trang bị tốt với tầm tiền ấy, chỉ là dáng không đẹp thôi.

Chúc các bác luôn vui và hạnh phúc với đam mê của mình :)

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Em có thấy con Fiat nào được người Việt Nam khen đẹp đâu .:(:(:(

Em cũng thấy xấu :D:D:D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Không cần bàn luận nhiều, chỉ đơn giản ngày nào rảnh, hay nhất là trưa thứ bảy hay chúa nhật nào đó đón thành viên yêu thích Fiat từ 9: 00 Am đến 11 : 00 Am tại một điểm nào đó được nhất trí bằng việc xác nhận qua os, ai đến trể vẩn phải campuchia bằng người đến sớm , hehheheehe.