Hạng D
29/11/06
3.963
10.403
113
Nhìn cái tường sau tấm ảnh thì hình như bác Mã khuân em nó ở Mazda Cộng Hoà thì phải?

• Like
Reactions: magiamsinh
Hạng B2
13/5/14
133
82
28
Vì sao lại thế? (Cái phút 90+3 đo bác)
Nhiều lý do bác ạ, nhưng ý kiến cá nhân mình cảm thấy như thế nào là ok thôi! chứ mỗi xe đều có ưu và khuyết điểm, e chia sẻ ra sợ lại đụng chạm tùm lum lắm ạ !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
26/9/11
541
457
63
Bác chơi xấu quá. Bác sờ mó em City, hứa hẹn thách cưới em nó, cuối cùng bác cưới em khác. Anh em hội City và gia đình Honda chắc phải phạt bác chậu cafe cái tội huỷ hôn này quá :), đại khái là bắt bác rửa xe khác anh em ấy mà.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: magiamsinh
Hạng B2
13/5/14
133
82
28
Bác chơi xấu quá. Bác sờ mó em City, hứa hẹn thách cưới em nó, cuối cùng bác cưới em khác. Anh em hội City và gia đình Honda chắc phải phạt bác chậu cafe cái tội huỷ hôn này quá :), đại khái là bắt bác rửa xe khác anh em ấy mà.
hahaha! em nể bác thiệt, em hg phải là ngừoi như vậy đâu, có duyên kg nợ thôi bác ah. em chỉ test chứ chưa bóc tem em nó còn mấy bác bóc tem chọt chẹt từa lưa luôn nên các bác được hưởng phải rửa em chứ? hjhjhj

Hạng C
20/8/14
548
334
63
hahaha! em nể bác thiệt, em hg phải là ngừoi như vậy đâu, có duyên kg nợ thôi bác ah. em chỉ test chứ chưa bóc tem em nó còn mấy bác bóc tem chọt chẹt từa lưa luôn nên các bác được hưởng phải rửa em chứ? hjhjhj
Bác làm người ta sướng đến giữa chừng rồi dừng lại. Tội bác lớn quá...:) Em chưa ngồi lên con này, có dịp bác cho e ngồi ké tí cho bit :)

Hạng B2
13/5/14
133
82
28
Bác làm người ta sướng đến giữa chừng rồi dừng lại. Tội bác lớn quá...:) Em chưa ngồi lên con này, có dịp bác cho e ngồi ké tí cho bit :)
Bác nói quá ah :) . 19/10 off em với bác đổi đào nhé! hahaha

• Like
Reactions: Ls Thích
Hạng B2
13/5/14
133
82
28
dạ thank bác ah! e thấy bên hội City mình có vẻ sôm tụ nên zui hơn ah! e vừa vào bộ mâm các bác góp ý với ah, e có 3 ngày để thay đổi ý ah :( lười lấy máy e chụp ip cho lên luôn
Huỷ hôn cùng Honda City phút 90+3

Chỉnh sửa cuối: