Hạng B2
19/5/14
59
3
8
44
mình hay đi nhiều nhất là đèo đại ninh, gia bắc, bảo lộc, khánh lê, mấy đèo có nhiều đoạn cua gấp lắm,mà xe đỡ văng lắm, treo thì rất tốt, xin nhắc lại là cực kì tốt nha.Nhiều khi đi qua các mố ga, ổ gà lướt qua nhẹ nhàng
cảm ơn anh đã chia sẻ

Hạng B2
28/5/14
56
7
8
33
Nếu thế thì bản này quá hợp lý. Với tầm giá 760 tr thì bản này chu toàn từ sức mạnh tới thiết kế và tiện dụng rồi

Hạng B1
12/6/14
65
9
8
34
ngừi thật việc thật đây a, nhà tôi hay sử dụng đèn pha thích ứng, hỗ trợ cảnh báo va chạm, hỗ trợ chệch làn đường. Nếu đi đường trường di chuyển vào ban đêm đèn pha thích ứng hoạt động khá nhạy. Khi đi ngược chiều phương tiện khác như ô tô, xe máy, đèn chiếu sang tự động chuyển sang chiếu gần, còn mấy cái kia thì khuyến khích k ỷ y vào nó nha a, nhưng khá nhạy và đáng xuống tiền
nghe a nói khoái quá, thôi chắc rảnh ghé đại lí lái thử liền cho nóng, nếu ưng mong là kịp lăn bánh trước tết

Hạng B2
21/3/14
56
117
33
Việt Nam
titanford.vn
Không liên quan nhưng mình đã sở hữu con HRV RS rộng rãi, lái sướng, 8 loa nghe nhạc đã, 900tr quá ngon, xe nhật bền bỉ. Em mình nó cũng mua bản G giống thớt và cũng khen lắm. Thấy mua dòng HRV này rất hợp lý luôn

Hạng C
8/6/14
53
1
8
43
Mình ưng quá mà giờ mua thì có xe chạy liền không mọi người.

Hạng C
21/6/14
54
5
8
46
Sao nhìn con HR-V em cứ thấy như kiểu nội thất thì như XL7, đuôi sau thoát qua cứ ngỡ MG?
Anh nhìn cái đuôi bảo giống MG cũng tài, săm soi mấy cái màu mè hoa lá hẹ, ham hố trang trí bên ngoài chứ cái cốt lõi về an toàn, cảm giác lái thì không quan tâm. Quan trọng là gói Sensing không độ được chứ dăm ba cái màn hình,nội thất thì độ dễ ẹc

Hạng B2
19/5/14
59
3
8
44
Anh có thể ra showroom để xem và hỏi chi tiết luôn đi a, tiện thể chia sẻ luôn bản G những thứ cần lắp khi mua: thảm sản nhựa sinh học khoảng 2-3củ, thảm sàn sau hãng Kata 1.3 củ, cam hành trình 70mai hoặc vietmap giá dao động 2.5 củ - 5 củ, áp suất lốp hãng Carud khoảng 3 củ. Thương lượng với sale có KM bọc da ghế với dán phim hay ko nhé. Đừng độ nhiều thứ tốn tiền xài 1 thời gian thấy phí. chúc a mau rước xe về kkk
Các anh có tâm quá, cảm ơn mấy anh đã chia sẻ

Hạng B1
20/6/14
51
4
8
27
Chơi chung team hay dữ ta, con civic nhìn cũng đẹp, chụp 2 con đứng kế nhau đẹp quá