Hạng C
26/5/14
69
7
8
43
Haixxx, xe mình sắp sinh thần 1 năm rồi đây vừa đạp bốc, tiếc là k cùng quê với a chủ k là rủ đi cafe rồi
Trên phương diện người dùng và cách đây khoảng 1 năm mình cũng vậy : băn khoăn, tham khảo, hỏi ý kiến mọi người nhưng chỉ tương đối. sau đó đánh cược với quyết định riêng của mình là mua HRV luôn, và cái kết sau khi mua và trải nghiệm mình đã bất ngờ và rất ưng ý vì những gì em nó mang lại. Một điểm nữa đảm bảo với anh thì các xe nhật nó ít bị hỏng vặt lắm, xe của honda lại bền, trộm vía chạy hơn 30k cây rồi chỉ bị lỗi đổ xăng mới chạy được
[Khoe xe] Trang trí xe ăn Tết, sẵn tiện khoe với mấy anh luôn!

Hạng B1
25/5/14
55
1
8
33
HRV-G 2023 lăn bánh HCM hiện giá sao và được tặng gì các bác nhỉ? Em cứ lăn tăn mãi vì sợ phải mua sắm thêm nhiều thứ
Bác sợ phải mua thêm là sao? mua xe chứ mua thêm gì nữa đâu, nhiều đại lí còn tặng phụ kiện mà

Hạng B1
16/6/14
52
4
8
32
Hanoi, Vietnam
HRV-G 2023 lăn bánh HCM hiện giá sao và được tặng gì các bác nhỉ? Em cứ lăn tăn mãi vì sợ phải mua sắm thêm nhiều thứ
Anh có thể ra showroom để xem và hỏi chi tiết luôn đi a, tiện thể chia sẻ luôn bản G những thứ cần lắp khi mua: thảm sản nhựa sinh học khoảng 2-3củ, thảm sàn sau hãng Kata 1.3 củ, cam hành trình 70mai hoặc vietmap giá dao động 2.5 củ - 5 củ, áp suất lốp hãng Carud khoảng 3 củ. Thương lượng với sale có KM bọc da ghế với dán phim hay ko nhé. Đừng độ nhiều thứ tốn tiền xài 1 thời gian thấy phí. chúc a mau rước xe về kkk

Hạng B2
18/6/14
62
6
8
34
Nhìn anh chủ chụp hình ưng thật, công nhận ngoại hình con này đẹp thật sự.

Hạng B1
25/5/14
55
1
8
33
Mua thêm ý là sợ phải mua thêm lạc đó anh
À à, mình hiểu, vậy thì k có đâu, chưa thấy tin honda dính lạc bao giờ. vả lại phân vân làm gì ra đại lý hỏi cho chắc, đang có giảm trước bạ đấy a