Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Chuẩn bạn @phuquy không sai chút nào luôn, cái Merc mà làm Gò Vấp lô E đầu tiên thuộc 2010 hoặc lô C180 Kompressor lúc 2003 ra mắt nhà máy Gò Vấp, thì thôi khỏi phải nói về độ tốt các bác ạ.
Kể cả BMW còn chưa bằng, BMW em bị lở lói nội thất bên trong cả rồi, 8 năm, mà Merc mười năm rồi nội thất vẫn như vừa xuất xưởng, kể cả ghế Merc cũng khá hơn, Merc vẫn nhăn, nhưng BMW thì ghế thành nùi giẻ, nhất là ghế sau.
P/S: mà cái lô Merc sau 2010 nó lại chỉ sản xuất chế độ lái Eco và Sport thôi nhé các bác, trước 2010 thì có comfort, nếu ai lái comfort máy khí tự nhiên của Merc rồi thì phải nói là cảm giác lái ngang tài ngang sức với BMW. Còn cái Eco và cái sport Merc thì so với BMW xin vứt đi.

Bác @han tinh thì đi Merc, BMW, Porsche rồi nên chắc kết luận chuẩn, em chỉ đi Audi, Merc, BMW nên không biết về Land Rover và Porsche.
Nhưng em biết chắc chắn như bác nói, là chiếc G63 khốn kiếp ai mua chỉ là để chứng minh ta đây nhiều tiền, nên vui vẻ cho chúng chém cắt cổ thôi, chứ G63 chả có cái chỗ nào là đáng mua.
@han tinh làm chứng cái E250 xem, thấy chiếc đó, loại mà hay có cái màu nâu nâu trứ danh ấy, là bền lắm, sao lại hay hỏng thế à?
Thì bác cũng biết em mua Mer E250 new rồi còn ji
Đầy ng đi Mer gáp VN lỗi vật mà bác.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.845
12.120
113
Thì bác cũng biết em mua Mer E250 new rồi còn ji
Đầy ng đi Mer gáp VN lỗi vật mà bác.
Thế thì chán thật bác, thấy bảo hàng 200 và 250 lành, mà bữa em cũng thấy 250 trong garage kiểu quái gì mà 80k km hụt nhớt.
Đến bó cả tay.
Land Rover thì hàng sedan của Jaguar chắc sắp vứt rác mẹ rồi chả thấy bán mấy nữa, giờ thêm đổi logo.

Tập Lái
10/11/16
11
2
3
32
Bản GX 550 này liên tưởng đến LR Defender mới ra mắt nhìn lạ lạ nhưng xe thực tế nhìn lâu mới thấm.
Lexus GX 2024 có thiết kế đầu xe phân cực, đậm chất SUV nhưng kém chất sang