Hạng B2
17/6/05
411
37
28
Chợ Vòm
RE: Mercedes-Benz S vs BMW 7.

2 em này 1 chín 1 mười , nhưng để chọn có lẽ em sẽ chọn em Mec vì trông sport hơn , Đã lâu mới có 1 bài so sánh chi tiết như vậy cám ơn bác paco
. rất mong bác có những bài viết tương tự như thế này để AE tham khảo

Tập Lái
4/5/06
48
0
6

Mer đẹp hơn hẳn về ngoại thất, nhưng nếu cả 2 xe cùng lấy Full opt nội thất thì Bim 7 có nội thất nhìn thực sự sang trọng và ấm cúng hơn, bác nào ở đây có Bim 7 chắc cũng fải thấy là gỗ ốp tuyệt đẹp, nhìn rất thật .BMW mà

Tập Lái
9/2/06
34
0
0

coi xong thì chỉ biết lấy khăn tắm mà chấm thui, những chiết xe dream car.............. thk bài viết so sánh của bác hình minh họa rất chi tiểt.......

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em lại thích kiểu 2ĐH cổ điển của BMW hơn dạng của Merc. nội thất thì em thấy em bim hơn hẳn merc
túm lại nếu 2 em trên thì em chọn bim:D

Tập Lái
29/11/06
37
0
0
Czech
tuoitreonline.info

Cảm ơn các bác đã có những lời khen ủng hộ tinh thần ...Nếu các bác cảm thấy những bài thế này bổ ích,hôm nào có thời gian em sẽ post thêm bài so sánh giữa
Luxus RX400h vs Mercedes ML 350 cho mọi người cùng tham khảo .
Cứ chiều dài 5m trở lên người ta đòi hỏi kiểu dáng sang trọng,quý phái hơn là sport .Theo mắt em nhìn bề ngoài,đặc biệt là sau đít thì BMW vẫn ấn tượng hơn Mer .Ghế ngồi nhìn BMW cũng rộng rãi sang trọng hơn .Nhưng mà mer có cái hay của mer,tiền nào của đấy,mer nó đắt hơn chắc là chắn là nó phải có fần đẳng cấp hơn .
Bác Kevin Nguyen nói có lý,nhìn nội thất gỗ của BMW thật hơn mer,gỗ ốp của mer nhìn qua nó cứ loáng loáng mất cả nét sang trọng.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: dolcegabbana

..... nội thất bim 7 em nhìn vẫn thấy sang hơn hình nội thất em 760li full

????[8|][8|][8|], em không hiểu ý bác. 7 series thì 760LI là cao cấp nhất, thậm chí là hiện đại nhất của BMW rồi, đã là 760LI thì làm gì còn full option nữa vì tiêu chuẩn của 760LI là option của các series khác mà.
Nội thất của 730 trong ảnh không tả hết vẻ đẹp thực bên ngoài của nó. Ở ngoài màu gỗ đẹp và bóng hơn nhiều. Ở BMW 7, ghế lái có cái lưỡi thò ra thụt vào được để tài xế đi đường dài có thể chỉnh dài ra đỡ lấy kheo chân đỡ mỏi, trông hình thì S class không có.