Hạng C
15/5/14
44
2
8
Anh đánh giá khoản nhấn ga vượt xe khác đúng nha, chạy thử lên cao tốc lúc cần vượt xe khác, chuyển qua làn trái lên ga là vọt liền rất phê

Hạng B2
26/11/13
345
35
28
43
Với tính khá cẩn thận, ngày xưa nghĩ lái xe là phải dựa hoàn toàn vào bản thân chứ không phụ thuộc vào công nghệ cho đến khi gặp 2 trường hợp. 1 là với người đi bộ ngang qua đầu xe và 2 là suýt đụng đít xe phía trước khi chạy nối đuôi. Tránh được 2 rắc rối vì sơ ý trong lái xe nhờ cái phanh khẩn cấp mà các xe có an toàn chủ động như Sensing trên HRv có.
đúng rồi, không ai có thể tập trung 100%, nghĩ đơn giản vậy thôi mới thấy có tính năng an toàn chủ động nó đáng giá.

Hạng B1
17/5/14
47
3
8
35
Vài ngày nữa xe mình tròn 1 năm 35.000km Cảm nhận về HRV RS là.... Mua về đổ xăng và đi thôi
Mua xe vì thấy đẹp và chốt ngay từ cái nhìn đầu tiên, sau 8 tháng giờ chia sẻ cái kết với anh em!

Hạng B2
6/6/13
52
5
8
Con HR-V này người lớn cao 1m75 ngồi thoải mái không các anh?

Tập Lái
27/9/17
20
10
3
37
Mới có 8 tháng thì còn khen là đúng rồi, ai mới có xe cũng khen cưng như trứng !
Con này ở ngoài cũng đẹp nhưng ko cân đối, dàn chân nhỏ hơn so với thân hình giống mấy ông tập tạ thân trên bự chân nhỏ xíu !

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.594
7.622
113
37
Con này đem ra so sánh với CX5 thì thế nào các bác? xin cho review bác nào đã trải nghiệm qua 2 em này ạ
Khó lắm bác vì 2 phân khúc khác nhau, cx5 to rộng, treo sau đa điểm, máy 2.0, đèn sáng, máy lạnh ngon còn HRV hơn ở cái volang và ngoại hình như pọt che.

• Like
Reactions: bavi602
Hạng B1
21/5/14
49
1
8
34
Bác này giống mình, một mình thì chạy sao cũng được, nhưng có gia đình vợ con ngồi sau vô lăng nữa, đôi khi mình mê con này con kia vì nó đẹp nó bốc nhưng có con nh phải ưu tiên an toàn là số 1. Suy đi tính lại mình vẫn chọn hrv để có sensing,mấy cái cảnh báo từ hệ thống cảnh báo chệch làn và hỗ trợ giữ. Hữu dụng khi đi trong phố chứ không chỉ riêng đường cao tốc.